Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwananunulia watoto vitabu marejesho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mupirocin, Jun 10, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Habari za Mchana wanaJf.
    Wadau kulikuwa na thread humu jukwani iliyohusu kuwanunulia watoto vitabu kuwa vinaenmcourage kusoma.
    Mimi nilifuata ule ushauri ni kamnunulia mtoto wangu vitabu 2 na shanga za kuhesabu sijui jina lake. Mtoto wangu ana umri wa mwaka mmoja na miezi nane sasa nilimnunulia akiwa ana 1.6yrs.
    Matokeo ni kuwa mtoto kweli anapenda kushika vitabu vyake sana, pia anaweza kuaidentify baadhi picha hasa kama za paka na picha za watoto na picha za watu wanao sugua meno, utakuta anakwambia 'baba menyo'. It is very interesting siku nyingine anaamka asubuhi utakuta anasema baba ' choma' na anaweza kuhesabu na kuzitaja baadhi ya namba.
    Nawashauri wanajf tuuzingatie ule ushauri wa mdau ni kweli unasaidia kwa maenmdeleo na ukuaji wa mtoto pia itasaidia kujua anapendelea nini with age.
    Nawashukuru sana wanajf kwa ushauri wenu.
     
Loading...