Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwajibika mawaziri Vs unafiki wa wanasiasa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabomu, Feb 18, 2011.

  1. m

    mabomu Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zimekuwepo shinikizo kutoka kwa wabunge za mawaziri kujiuzuru/kuwajibika kufuatia mabomu kulipuka. Lakini je hao wanasiasa wanajibika vp katika kutoa mchango wao? Mfano kati ya milioni 90 walizolipwa wako tayari kutoa milioni 1 kuchangia maafa? Wako wabunge zaidi ya 200, na hivyo mchango wao ni kama milioni 200. Sio haba. Wako tayari?
     
  2. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hatua hiyo nzuri
     
Loading...