Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwahusu Karamagi, Rostam, na wenzao...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Nov 26, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa ambazo nimepata sasa hivi kuwa Karamagi (tayari), Rostam Aziz, Meghji na Warioba (hawa wako njiani) watasomewa mashtaka leo.

    Stay tuned
     
    Last edited by a moderator: Nov 27, 2008
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh mkuu nakwaminia kwa hiyo wamesha fika Kisutu niwahi?
    Hapo moto sasa umewaka hata Warioba duh kweli TZ imekwisha.
    Ngoja twendelee kutengeneza vizuri anterna zetu zinyake vizuri.
     
  3. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #3
    Nov 26, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngoma INOGILE, walisema haolewi mbona sasa kaolewa leleeel mamaaaa mtoto wa mwenzio usimvulie nguo.........
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    Hayawi hayawi sasa yametimia!na bado MUNGU uwape ujasiri DPP feleshi na wenzake wa kutokuogopa mtu awae yote!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Sasa ishu ya Warioba hapo ni ipi?
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu mlioko bongo endeleeni kutuhabarisha basi je wakulu hawa kweli wametinga mahakamani?
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu invisible masikio yamehakaa mkao wa telecom. dish
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Sasa Mkapa,Apson na Kingunge twawataka.Lowassa pia tunamuhitaji maanke kama kesi ya Mramba ni kutumia madaraka vibaya,basi lowassa ashtakiwe kwa kutumia madaraka vibaya na uzembe akiwa ofisini huku akilisababishia taifa hasara
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa chanzo chetu cha habari ni kuwa Karamagi tayari kishasomewa mashtaka, endapo kutakuwa na zaidi tutawahabarisha.

    Tunatambua kuwa system iko slow sasa hivi na tunafanyia kazi suala hili...
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mlioko City center changamkeni mtujuze. Si mwajuwa kuwa JF is always first?
     
  11. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo patamu kweli kama Kagoda(RA) naye yupo leo
    Wajue kupata uongozi ni dhamana si sababu ya kujilimbikizia na kuwa Miungu watu.
     
  12. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180

    asante kwa taarifa mkuu ila leo ni shida sana kupata JF na trafic sio kubwa kulikoni mkuuu
     
  13. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #13
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,720
    Trophy Points: 280
    Mwenzenu sielewi mzee WARIOBA amekuwaje maana mie huwa namuona ni mtu safi tena anapiga vita rushwa na uozo wote wa chama tawala?!:eek:
     
    Last edited by a moderator: Nov 26, 2008
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    bALAA SANA HAPO WARIOBA NI MWENYEKITI WA BOARD YA MEREMETA AU TANGOLD???
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Stay tuned mzee wa DATAZ FMES atakuleteeeni zinazojiri from kitchen maana bado anaendelea kukusanya mambo

    Too bad Mwanakijiji hazipati hizi...
     
  16. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenye habari kamili tafadhali, pakua ugali haraka tule maana mboga inapoa.
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Mkuu GT,

    Vipi? hizi ishu nyingine kamalizie kule ulikoanzishia thread yako.Hapa tuko serious na Bussines mkuu.

    Dah,Ila kweli FMES amepotea kinaoma,nammiss sana kwenye hili soo la hawa wezi.

    Btw. Warioba inamaana alikua anapiga kelele huku akijua amebakisha kiduchu au ni vipi yaani? Lowassa inabidi awe njiani kesho
     
  18. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Utachanganyikiwa muda sio mrefu.

    Na sio vyema kuwatoa watu kwenye kitu wanachokiangalia kwa makini, hii thread ni ya Karamagi, Rostam na Warioba, GT na MMM wanafikaje hapa?
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    You're almost there!
     
  20. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mlioko City Centre tupatieni dataz basi
     
Loading...