Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwaengua Wastaafu kutoka kwenye vikao vya maamuzi vya CCM, ni ushindi wa mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STRATON MZEE, Feb 17, 2012.

  1. S

    STRATON MZEE Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wajameni kuna hili jambo ambalo limetokea kwa hawa jamaa wanaojiita CCM kuwaengua wazee waastaafu kutoka katika NEC yao, na kuwaundia baraza lisilo na meno, yaani baraza la washauri. Mi nionavyo, hii ni ushindi kwa mafisadi wanaoutaka urais 2015, hasa ukizingatia kuwa wazee hawa wakianzia na Nyerere mwenyewe, ndo waliokuwa wanaongoza harakati za kuamua nani awe rais na nani asiwe rais. Kama tutakumbuka, Mwl. aliwahi kumwambia mmoja wa makada wa CCM ambaye anatajwa kwenye harakati za kuwania urais 2015 kuwa hafai kuwa kiongozi hapa duniani. Hivyo, ili harakati zao za kuingia ikulu zitimie, ilikuwa ni lazima hawa wazee waliokuwa wanaweka kauzibe waondolewe kwenye vikao vya maamuzi. na kwa hilo wamefanikiwa. Wajameni! Kuna ahueni yoyote ambayo CCM wameipata kutokana na kuwaondoa wazee hawa?
     
  2. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mene mene tekeli na Peres.........CCM inaelekea njia ya KANU , na ndo ukombozi wenyewe huo...JK ni agent tu wa kulisambaratisha genge la wezi la CCM akiwemo kila mtu (inclusive)....hawezi jua anachofanya mpaka hapo Mungu atakapofanikisha safari ya kuikomboa Tanzania kutoka kwa Chama Cha Majangili!
     
  3. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana uwezo wowote hata yeye ni mmoja wa walewale majangili tena ni mtu Hatari sana.
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,724
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuenguliwa kwa wazee hao ndio mwisho wa ufisadi kwa kuwa baadhi ya wazee hao nndio walikuwa mabingwa wa vimemo vya mafisadi kwenye mashirika ya umma.Na baadhi yao wanajua maovu yao hivyo wanamitandao yao ya kupachika watu watu wao ambao walitalajia wataendelea kuwemo kwenye vikao na hivyo kuinfluenced maamuzi kwenye vikao hivyo vya CCM.

    Kuenguliwa kwao ni mafanikio makubwa sana kuona nguvu za wale engineers wa ufisadi wanaenda chini.
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili limefanyika kwa ajili ya kumbeba mtu ayetakiwa na wana CCM masilahi kugombea urais 2015. Kupitia utaratibu huu tayari CCM imejichimbi shimo lake yenyewe, kwani wazee waliotengwa watakuwa nao na mtu wao na kwa kutumia ushawishi wao CCM itafarakana na hapo ndipo itaelekea kule KANU ilipo sasa.
     
  6. B

    BMT JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kama kuna kosa kubwa kwa ccm chni ya jk ili ni namba moja na litamgharimu sana,hapa amechemka,kuwatoa wazee kama MKAPA unategemea nn,kuna nec ilyopita sikumbuk mwez gan pale lowasa alipoweka waz suala la richmond,asingekuwa mkapa kuingilia kati tngejua mengi ya jk wetu,hakka ccm yetu hii....,haya
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani badala ya kujipanga namna ya kukuiimarisha chama, wao wanahangaika kuhakikisha EL, EC na wenzao kama wabunge wasiwepo kwenye vikao vya maamuzi ili wapate nafasi ya kuwatosa. Si mnajua tena ukitaka kumuua nyani usimuangalie usoni?

    Ila hao wazee wastaafu, hapo ndo wamekwenda mchomo tena kwa sana!
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
Loading...