Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwadi anapogeuka kuwa mpenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Feb 28, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamaa alimpenda demu akamtumia rafiki yake ili kuweka mambo sawa kweli yule rafiki akamsaidia kumtongozea rafiki yake jamaa wakaanza uhusiano. katikati ya uhusiano jamaa akarudi kwa yule rafiki wa mwanzo ambaye ndiye aliyemuunganisha na huyu demu na akamtongoza na sasa wako kwenye mapenzi mazito hata yule aliyemtongozea mwanzoni kamsahau. je hii imekaaje?
    najiuliza wakati huyu demu anamkuwadiwa mwenzake kumbe na yeye alikuwa anatama awe yeye? na je ni yeye aliyefanya juhudi za kumshawishi huyu jamaa arudi kwake au ni akili tu za huyu jamaa ? je wewe kama mwanamke ikiwa rafiki yako ndiye aliyekuunganisha na mpenzi wako na baadae ukaja kukuta wako kwenye mapenzi mazito nini kitakachoenda kwenye akili yako na utafanyaje haswa ikizingatia kuwa ulikwisha mwingiza jamaa kwenye moyo wako?
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aahahahahaaaa...I have a first hand experience of something very similar to that.
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    realy?
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku zote wewe ukiona mwanamke anakuzungusha mtume rafiki yake ukunganishie ukisha piga vitu vizuri, wanambizana hivi yule jamaa mwanaume wa shoka amesugua machine mpaa imewaka moto...Yule aliye unganisha na yeye atataka tu kujaribu moto ndo walivyo.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi siku hizi bado kuna kutongozewa??? Just for curiosity!
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nice trick...; will try it some day baada ya kupiga zoezi kali la kusugua...
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani wamekwisha au mzuri peke yake? Kama kamchukua size yake tafuta mwengine ...
     
Loading...