Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwachokoza CHADEMA na za maji taka labda utajuta maisha yako yoote mzee Wasira!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Mar 18, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Baada ya Wasira kuanza siasa za maji taka mwisho wa siku zitamrudia mwenyewe kwa kuwa siasa za majitaka huwa zinabackfire! Sasa kwa emortions unaweza ukaanza,lakini siku zote zilizobaki duniani utabaki unajuta na kujilaumu.

    Ukubwa siyo kukomaa sura, ila ni pamoja na hekima! Nadhani Wasira na wenzie wamekosa hekima ya uongozi, lakini majuto ni mjukuu, ukianza siasa hizo hata mambo uliyoyafanya na ukasahau utakumbushwa na unaweza kuidhalilisha familia yako, kama mtu zima laazima utafakari jambo kabla hujafanya au kama si hivyo uwe tayari kwa lolote.

    Je Wasira uko tayari kwa lolote? Nadhani jibu ni ndio , ndio maana umelianza hili, ila usije ukafa kwa pressure!!! pole kwa kuanzisha kitu kigumu mzee Wasira.

    Nawasilisha.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,125
    Likes Received: 11,385
    Trophy Points: 280
    Alafu yakisemwa mazito kumuhusu yeye utamsikia Tendwa anaingilia kati na hoja ya kujenga chuki kwenye jamii.
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  3. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dawa waipeleke ile picha analala bungeni yani itakuwa imemmaliza kabisa. jitu zima ovyoo
     
  4. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wasira hata akibreak air harufu yake inanafuu kuliko akili na hekima,Mungu alishamlaana ndiyo shetani akampa Uchawi.ULE USINGIZI WAKE NI UCHAWI AT WORK.ZEE HILI HAMNAZO KABISA.NGOJA SLAA AJE KUISHAMBARATISHA AKILI YA JIZEE HILI AMBALO LINGEKUWA BABA NINGELIKANA KIKATIBA.
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kamanda Lissu alisema "Ukiwa mnafiki ujanani, uzeeni lazima uwe mchawi"
    Hili lizee limekua kwenye unafiki toka likiwa kijana, lazima litakua na hiyo sifa alotaja Lissu.
    Halafu atarithiwa na Nepi. Mzee mzima hovyooooo!!
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hivi tendwa anasubiri nini kumkataza wassira au ndo double standard
     
  7. M

    Mchomamoto Senior Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha kweli yaani Wassira sijui hii jeuri kaitoa wapi,hivi CDM wakienda na ile picha yake wakawaambia wana-Arumeru kuwa hiyo ndiyo kazi ya wabunge wa CCM kulala bungeni hivi mgombea wao atasalimika kweli?
     
  8. p

    pazzy Senior Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hivi Inakuwaje unakubali mtu kama WASIRA aje akuombee kura kwa wananchi? kwamaneno yakejeli aliyoyatoa yaani ninavyotamani viongozi wachadema wagawe kwa wananchi zile picha zake alizosinzia bungeni Iliwananchi waelewe Ilivyo hatari kumchagua mbunge wa ccm kwani bungeni kazi yao kugonga meza na kusinzia....wana arumeru eleweni CCM pamoja na serikali yake sio watu makini jiulizeni kama alishindwa baba kutatua kero za maji na ardhi je' mtoto ataweza......ngastuuuuuuuuuuuuuka?
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    HAPA ANACHEKA
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  10. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wasira inaonekana amekosa radhi toka kwa wakongwe wake..mzee mzima sura pekupeku na bado anajileta kama vile anapendwaaaa kwa taifa hili..
    CCM wamejichanganya kuanzia kila mwenye rangi ya kijani..mganga wenu wa bagamoyo kwishiney
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yanayosemwa na wassira yanahitaji uchunguzi kubaini ukweli
     
  12. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Very Simple.WABUNGE WA CCM wakienda bungeni ni kulala wakati wenzao CDM wanatetea wananchi.Sambaza waraka.PICHA KUBWAAAA YA WASIRA AKIWA AMELALA
     
  13. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hakuna ukweli wowote.Dr Slaa ameacha upadri mwenyewe kwa kufuata taratibu zilizopo katika kanisa katoliki.I am a catholic and i know this.Procedures zote amezifuata na wala hakufukuzwa.Aliaminiwa sana na TEC hadi kupewa wadhifa huo wa katibu wa TEC.Suala la upadri au uana ndoa ni wito ambao ni namna mtu anataka kuishi maisha yake,ni uhusianpo wake na Mungu.Ukiamua kwa ari yako kutoka kwenye upadri ni ruksa.

    Dr Slaa sio mnafiki,kuna watu wengi wanaishi kwenye upadri lakini wanavunja taratibu.Yeye ameamua kuwa wazi na kuamua kutoka.
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh! Kwi kwi kwi kwi! Aaah nawahi bar!
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukubwa siyo kukomaa sura ni pamoja na hekima. Lakini pia ilisemwa hapa kuwa mkubwa akichoka akili hubwabwaja. Sasa hivi yanabwabwaja tu kunonesha kuwa wamepitiliza kun'gan'gania madaraka.
     
  16. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mbona picha za kulala bungeni sijaziona jamani?
     
  17. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Picha ninayo hivi naiingizaje?
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mi na mk*wap mpaka nipewe ban. Lipipa limeua ba*ba wa tai*fa
     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wasirra amewashika CDM pabaya sana , ukisoma thread zote Leo humu jf Wanamaker CDM wanalalamika na kulia lia km watoto. Kaza buti wasirra ulipowashika ndipo hapo hapo wala hujakosea
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jibuni hoja za wasirra picha wala haisaidii wakuu
     
Loading...