Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa wa kwanza kupinga unyama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuku dume, May 29, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Wakuu!

    Jeshi la polisi limekuwa likitumia nguvu kupita kiasi kushambulia wananchi ambao mara nyingi huwa wanatekeleza haki yao ya KIKATIBA.

    Moyo unaniuma kwa kuwa vitendo hivyo vya jeshi letu vina madhara lukuki kwa jamii yetu ila kubwa zaidi ni kuzuia haki na kusababisha majeraha, vilema na wakati mwingine vifo.

    Ninasikitika kwamba tunawapa kichwa polisi wetu kutekeleza unyama kwa kuwa TUNATUMIA kodi za wananchi kujitibu.

    Kwa kipindi hiki kuna VVU na vimelea vingine vya magonjwa ambavyo huenea kwa njia ya damu lakina nashangaa bado wanatumia RUNGU moja kupiga watu lukuki. Tuko tayari kulea taifa la maradhi?

    Okoa Watanzania. Payuka wakati wa katiba mpya.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri tutatiririka kwa wajumbe wa kukusanya maoni.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Pia polisi hapaswi kuua au kupiga raia kisa anaandamana
     
  4. w

    warea JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajui walitendalo!
    Kuna kipindi jeshi la polisi walikuwa na programu ya kuzuia maambukizi ya ukimwi, wamesahau marungu yao pia yanaweza kueneza ukimwi!
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwenye maandamano risasi zinapigwa, kwenye kuchoma kanisa.....inapatikana ripoti ya zimamoto tu
     
  6. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima tuiweke hii wazi kwenye katiba mpya kama polisi atakutibu kwa majeraha atakayo kusababishia pamoja na matatizo mengine au la.
     
Loading...