Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa ugenini mateso

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Aug 31, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ikisemwa hivyo mara kwa mara. Mimi niliamini huu usemi mwaka 2002., nakumbuka nilikuja Dar kufatilia uhamisho wangu wa shule, nilikaa kwa baba yangu mdogo kwa takribani wiki moja. Huyo mama niliyemkuta hapo alikuwa hapiki mpaka mumewe awepo. Wiki niliiona kama mwaka, hata nilipoaga nilipewa nauli kimanati.

    Najua wengi tumepitia kwa ndugu kutokana na sababu mbalimbali, kuna walioishi vizuri lakini wengi wanalalamika. Je tatizo hasa nini? Ukiwa ni miongoni mwa uliyetendewa mabaya, umejifunza nini?
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mbona we una afadhali me niliwahi kupelekwa kwa mama mdogo,yule alikuwa kiboko akipika msosi ile saa ya kula natumwa sehemu ya mbali,ili nikirudi nikute wameshakula na kama ntajitahidi kuwahi kurudi,lazima nikute mlango umefungwa kwa ndani inabidi niwe mpole,kwa hiyo kula nilikuwa nakula usiku tu napo nilikuwa napigwa finga kwenye sahani na vifinyinyo juu,siku moja nilikuta wamefunga halafu hawapo,MUNGU saidia niliipata funguo walipokuwa wanaweka alooo niliingia kwa hasira nikala msosi na mwingine nikabeba,nikasepa moja kwa moja.
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa! Ulibeba msosi mwingine ukasepa kwenda wapi mkuu?
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mi ilinibidi niwe napiga kazi ile mbaya kutoka kutopendwa hadi kupendwa. Ila ni nouma jamani, usiruhusu mwanao akaishi uhamishoni wakati wewe dingi/maza yake upo.
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni jamani mliokutwa na mambo haya. Bahati nzuri mimi hayajanitokea ila nilishashuhudia mtu akinyanyaswa kwa kaka yake wa tumbo moja na mke wa kaka yake. Inauma sana
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    omba Mungu msioe wake wachoyo yaani huwa wanakonda wakiona wageni wakati wa chakula
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hayajanitokea ila nimejifunza mambo mengi kwa ambao yashawatokea.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mm nlikuwa nkibakiza ugali wanasema kula wote mjini hamna mashamba,unasaza sababu hujui bei ya unga!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Uh haya mambo acheni kabisa sitaki hata kukumbuka d
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Yaani nikikumbuka basi tu.MUNGU nilinde.wanangu wasipate mateso niliyoyapitia kwa ndugu
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani kila siku naomba Mungu wanangu wasije wakapitia adha niliyopata kutoka kwa ndugu
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    upo Gaga?
    acha kabisa hasahasa wakiona wakwe zao huwa ndo wanaisha kabisa................
    na midomo hukauka mithili ya mlamba chumvi.............
     
  13. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndiyo kujifunza maisha huko.Siyo unakua kimayaimayai tu kwa vile dingi ni fisadi.Siku akifa hujui hata pa kuanzia
     
  14. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni bora kila likizo umpeleke mtoto kwa ndugu ili akajifunze maisha, ukimuacha wiki mbili au tatu akirudi kanyookaaaaaaa. lazima appreciate unachompa. kila akikuangalia anaomba mungu usife leo.

    hakikisha unampeleka mbali kidogo ili asiweze hata kudandia gari kurudi home.
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, ila ninachoshukuru ile situation ilinifundisha kujitegemea.
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nakaa kwa mamamdogo wakati na soma o-level day! Baada ya kugundua weakness yangu kwamba siwezi kula chakula chenye pilipili ilikuwa inasagwa kwa wingi na wakati wa kula inamwagwa kwenye mboga! Nilishindwa kuishi nikapata msamalia mwema mama mshiriki wa kanisa nilipokuwa nasali alinihost mpaka nikamaliza shule! MUNGU AMBARIKI TENA NA TENA na AMWONGEZEE UHAI MARADUFU NA MAFANIKIO ZAIDI
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mama mdogo au msamalia mwema
     
  18. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    halafu hv ni kwanini wanawake ndo huwa na roho mbaya sana kwenye hz ishu?
    Kwa maisha niliyoishi drs la 5 hadi 7 mungu ndo anajua.
    Leo hii mama yule akiniangalia usoni anainamisha kichwa,haamini kama ndo namalizia malizia university.
    Nakumbuka mama mzazi alinishauri enzi zile alipopewa ful stor na majiran kwa vile me nilikuwa sio muongeaji,"mwanangu wala usimchukie,soma hvyo hivyo tu,siku ukipata kazi mnunulie zawadi nzuri sana umpelekee"
    na nitalitimiza hilo!
    Khaaah! Hii thread imenikumbusha mbali sana,eeh mungu msamehe mama yule!
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nafasi haitoshi hapa kutoa ushuhudia wangu. Zaidi sijuwi nianze na kisa kipi na nimalize na kipi? Itoshe tu kusema kwamba kati ya watu walionyanyasika mi ni mmoja wao tena kwa kiwango cha kutisha kabisa. Hadi kufikia leo namiliki japo hiki kimeo cha tochi na leo napita hapa JF kweli MUNGU ndiye MUNGU.
    Mtu kwao jamani!
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    gaga umepotelea wapi? Kuna vitu vya kuwa wachoyo kama vile ambavyo ni vya mzee anapaswa kula yeye tu bila ya kuchangia au wasemaje?
     
Loading...