Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa SINGLE kuna raha zake!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Imany John, Aug 5, 2011.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wapo watu watakoponda,kukashifu au kutoa kauli tofautitofauti juu ya mtu me/ke kuwa single.

    Ningenda kuorodhesha baadhi tu ya faida ya mwanaume/mwanamke kuwa single.

    Kuwa huru kufanya mambo/jambo lako kwa uhuru bila kutaka msaada kwa mwingine.

    Kuwa huru kufanya lolote au kwenda popote muda wowote bila kipingamizi cha mtu yoyote.

    Kuamua kwenda kuvinjari popote,kurudi muda wowote nyumbani bila kumuudhi au kumkwaza yeyote.

    Kuwa na nafasi kubwa wa kuamua mambo na kuyafanya kwa kuisikiliza roho na si mtu mwingine.
    Jamani kuwa single raha!

    Mabachela mpooo.....?
    Pamoja sana.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Ha haaaaaaaa
    hii inaitwa mipasho sasa..lol
    thread inajibiwa hapo hapo lol
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona unatetea hivyo au ndo cha mbavu aka kibuti unajipa ma hope..
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Imagine umefikia miaka 55 hivi . wakati unaona yote umeshafanya, unakabiliwa na upweke, wanawake hawataki kuishi na wewe coz ushaanza kusumbuliwa na maradhi kama kisukari, presha nk
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    umeonaaa... ehhh! waliokwenye ndoa ! wanajisifu Boss! acha na sisi tujiachie na sredi yetu
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135



    1) single is simple double is trouble

    2) For Single Men >>> Bro`s over hoes

    3) For Single girls >>> Chicks over D**cks
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Raha ya usingo kupiga punyeto, umri ukisogea mwenyewe utaoa
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wiki iliyopita nilikuwa mbeya,nika drive with care.
    Hamna wa kuniuliza,
    Hapa npo Dodoma kama kawa na drive with care,

    Raha sana kuwa Single.
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mtoa mada hajui maana na neno SINGLE .
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hayo yako wala mi cjayasema hayo.
    Hapo mi mgeni
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ujana maji ya moto
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Majuto ni mjukuu.

    Muda ndo kila kitu.
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Faida ulizotoa zote zinalenga "ubinafsi" zaidi - UMIMI! Hujui dunia inahitaji zaidi ya umimi?Hebu jaribu kuweka faida zenye kujumuisha na wengine basi.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wakikua wataacha
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Uzee ya Uvuguvugu?

    Mabachelaaa!jamani
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mama umeamka wapi?
    Kwani maana ya Single huijui?
    Kama huijui nahuwezi elewa kwanin reason zimebase kwenye UMIMI
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    WoS Umesema kweli kabisa. Hawa senior bachelors wana karoho ka uchoyo na ubinafsi. Hawataki majukumu wala ku share wanataka ku enjoy life to the maximum. Ndio wale kina gari YANGU; nyumba YANGU, makochi YANGU, pesa ZANGU. uhuru WANGU


     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Wenye miaka miwili katika ndoA UTAWAJUA TU!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wengi huwa tunajidanganya kujipa matumaini hahahahahhahahaah!
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu alikuwa anachangia thread kwenye mtandao mmoja kuhusu malesbian. Nilicheka sana. Wakati watu wanaponda yeye anasema jamani waacheni tena waongezeke tupunguze idadi ya wezi wa wame zetu. Sasa nami ngoja niulize nyie ma single sex mnapata wapi??? au ndio yale yale ya kusuguana unaona wadada wako busy with ladies only company.
     
Loading...