Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa na Viongozi wa Maisha Kinaweza kuwa Kichocheo cha Maendeleo? Demokrasia je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SIPENDI, Apr 1, 2010.

  1. S

    SIPENDI Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najaribu kufikiria umuhimu wa kuwa na demokrasia sijaweza kupata jibu. Kwa kuwa nchi hii inakuwa na chaguzi kila baadaya ya miaka mitano…na kwa kuwa baadhi ya viongozi wengi wamekuwa wakipata madaraka mara nyingi…zaidi ya hata miaka kumi kwa wabunge na miaka 10 kwa nafasi ya urais. Na kwa kuwa hali hiyo inajidhihirisha tena mwaka huu…Je si wakati muafaka sasa kuona kwamba tuwe na viongozi wa maisha tuizike demokrasia ambayo kimsingi haipo Tanzania? Na kwa kuwa kuna gharama kubwa za chaguzi hizi, Je si busara kuacha hao walioteuliwa kuendelea kutuongoza ili hizo gharama zitumike kwa mambo mengine ya maendeleo? Kuna haja gani basi ya kuwa na chaguzi wakati wale wale tusiowataka ndio wanakuwa viongozi wetu… Tujadili kwa busara… Siku Ya Wajinga kwisheni.
     
Loading...