Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwa na rafiki wa kike ambaye si mpenzi wangu huniwia ngumu sijui ni kwa nini......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by harakat, Nov 30, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Wadau mi naona kuwa na rafiki wa kike ambaye si
    mpenzi wangu inaniwia ngumu sana sasa sijui ni
    mimi tu au hata nyie inakua hivyo hivyo .

    maana unaweza kukuta unae rafiki wa disign hiyo halafu ukamtumia
    sms jamaa yake akajua unatangaza nia kumbe ni rafiki tu.....
     
  2. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jukwaa la siasa hili jamani ]]]]
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama una mashaka na inakupa tabu temana nao
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hebu peleka mapenzi yako kule kunakostahili. Hapa tunajadili mambo ya Kitaifa siyo ngono!!
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ndio maana inshuu muhimu kwa mustakabali wa nchi yetu yanapuuziwa kwa kuwa watu wako bize kuhusu mapenzi.
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Kumbe chama letu lina wanachama wengi, tupo mkuu, mimi demu ambae si mke wangu au mpenzi wangu au sina mpango wa kumuomba penzi, huyo siongozani nae hata lunch, hata soda/offer yangu hawezi pata labda nimuone ni mtu muhitaji, yaani ana shida ya kipato kwa vile akili yangu itakavyompima.
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hakuna urafiki kati ya mtoto wa kiume na wa kike unless mmoja wao awe gay au lesbian; period!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni ngumu sana hususan kama ukiwa tayari kwenye mahusiano na mtu. The cloud of suspicion will always be there somehow, someways.
     
  9. babad

    babad Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo wewe peke yako kwani wanaume tumeumbwa na temptations pale tu unapokuwa karibu na opposite sex so wengi wanaigiza kuwa na marafiki wa kike eti wasio wapenzi huku wanaishia kuumia mioyoni kwa kuwatamani tu
     
  10. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    binafsi mawazo yangu ndio hayo hakuna urafiki kati ya mwanamke na mwanaume lazima kutakuwa na matamanio tu
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Kwa kiasi kikubwa sana ni kweli.
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio kwa sisi tunaokuwa na marafiki wa kike bila kuchanganya mapenzi na urafiki, bali kwa wanaotuzunguka ambao tayari wana imani kuwa ama utakuwa unamtafuna, angalau unadowea au uko bwabwa.

    Nilipokuwa katika nchi ambazo huwa hawafkirii hivyo, nilikuwa na marafiki wa kike na kule tuliishi bila shutuma, lakini siku mmoja wao alipokuja kunitembelea, maneno maneno yakaanza. Kusema kweli niliabika kwani wengine walithubutu hata kumweleza bayana kuwa ni mchuchu wangu. Mwaka uliofuatia walikuja wanne kwa mpigo watu nyumbani washindwa kusema kama wote ninawatafuna.

    Ninachotaka kusema ni kuwa ninakubaliana na hali kuwa katika jamii zetu urafiki baina ya wanaume na wanawake hauangaliwi kwa jicho zuri, kwa ile imani kuwa "mwanamume mkabidhi mamilioni akuwekee amana atazihifadhi lakini ukimwacha na mwanmke japo kwa dakika moja atajaribu angalau kulenga mshipi"
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hilo si swala la watu kufikiri hivyo tu; ni swala la ki biolojia. Wewe utakuwa ni exceptional. Na huwezi kuusemea moyo wa mtu mwingine; wewe waweza sema they were just friends ( or we are just friends) kumbe hao mabinti walikuwa wanakusubili kwa hamu uwakisi tu mmalizane.

    Haya mambo hayana cha ulaya wala afrika, hakuna urafiki kati ya mtoto wa kike na wa kiume. Sema huku afrika watu watasema sana ulaya na nchi za west hakuna anayejali huko na nani (at least kinafiki) ; but ukweli unabaki pale pale.

    Na wakati mwingine unakuja kugundua kuwa unamfeel mtu pale utakapomwona yuko na lover wake; karoho kanaanza kudunda wakti you were just friends.

    Kuna kijana alikuwa mshkaji wangu wa kawaida college; lakini alitaka kuzichapa na jamaa aliyekuwa ananifukuzia; wakati hatukuwa lovers. Namuuliza nini; anasema jamaa player huyu hakufai. Inahuu



     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    This is deep! And I dig it as well.
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Punguzen matamanio waweza kuwa nao bila mapenzi.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    urafiki wa paka na samaki huwa ni wa mashaka sana....
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Nani paka nani samaki?
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hakuna kitu kama hicho mwanaume na mwanamke ni kama sumaku na chuma mtakamatana tu
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hakuna ugumu, matamanio yenu tu.
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bila shaka wazungu wana wivu, mara nyingi wanapigana kwenye kumbi za starehe na mitaani kwa wivu, tafauti ni jinsi ya kuheshimu urafiki mpaka uliopo baina yao. Kwa nini usimchukulie rafiki yako wa jinsia tafauti kama ndugu yako, harimu yako? Ninakubali kuwa, iwe mwanamke au mwanamume, mmoja anapokuwa mbele ya wa jinsia tafauti "anaweza" kuwa na hizo feelings za kibiolojia, anaweza kuona wivu, na kama ana hisia za mapenzi, mapenzi yake yataishia kuwa ni "Platonic, Impossible, Prohibited Love", kwa ajili ya heshima na kujali urafiki. Katu huwezi kuuamua kuupoteza urafiki huo kwa ashki za kupita.
     
Loading...