Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa Mwangalifu Kazini (Scary)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Mar 29, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 29, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tunapokuwa Makazini hususani zile kazi za kutumia mashine kama vile za kusaga, kukamua au zenye kuhusiana na mizunguko... hatuna budi kufuata taatibu za kiusalama ili tufanye kazi kwa ufanisi na kuepuka ajali zinazoweza kutuletea ulemavu wa viungo.

    Hapa chini ni mfanyakazi wa Jikoni katika moja ya mahoteli ambaye kwa sababu moja ama nyingine alijikuta yupo kwenye wakati mgumu sana, pale amkono wakeuliponasa kwenye moja ya mashine ya kusagia nyama. (Grinder Machine).

    Picha zinatisha kwa kiwango chake...


    Kama ni mwenye ROHO nyepesi tafadhali bonyeza hapa: disclaimer

    Kama ni mwenye moyo mgumu srolling down...


    *
    *
    *

    *
    *
    *

    *
    *
    *

    *
    *
    *

    *
    *

    *
    *
    *
    *

    *
    *
    *

    *
    *
    *​

    grinder_1.jpg

    grinder_2.jpg

    grinder_3.jpg

    grinder_4.jpg

    grinder_5.jpg

    grinder_6.jpg

    grinder_7.jpg

    grinder_8.jpg

    grinder_9.jpg

    grinder_10.jpg

    grinder_11.jpg

    grinder_12.jpg

    grinder_13.jpg

    grinder_14.jpg

    grinder_15.jpg

     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....WWHHEEEEEW, Nadhani sitakula nyama ya kusaga kwa miezi kadhaa!!!
     
Loading...