Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa mwaminifu kwa Mungu wako na mumeo/ mkeo pia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Kwa kufanya hivyo tutaweza japo kwa kiasi kidogo kupafanya duniani kuwa ni mahali pazuri pa kuishi.
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono 100%
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    aaah wapi.....hakuna kitu.....
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Naona bado unajutia kuchezea shilling chooni.....
     
  5. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waweza kuwa muaminifu kwa mwenzi wako na mungu wako, tatizo akawa mwezi wako, usiusemee moyo
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu ni kweli kabisa.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yaani hiyo ni mbingu ma d ni wewe n mimi kutii amri za mungu na kusihi kama mungu anavyotaka tuishi na si wadamu wanavyotaka tuishi
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    ndio ulivyo fundishwa unyagoni?
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kabisaaaaaa! unakuwa mwaminifu maisha yako yote halafu mwenzako walaaaaaa
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eti uaminifu bongo??
     
Loading...