Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa mtoto wa kigogo ni curse take it from me

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Natalia, Oct 27, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I wazazi wangu especialy mmoja wa wazazi wangu baba na mama.hakuna raha Kama kuwa na maisha ya kawaida .kusoma shule Za serikali kujirusha na Kuwa na rafiki wa mitaani.mimi maisha ya kuwa mtoto wa kigogo ni mateso.yaani kwanza mzazi anajikuta anamarafiki wa juu kwa juu competition Za ajabu ajabu .oh mtoto wa huyu Ana masters Wewe lini?marafiki unaanza kuwa fake ,chili Za ajabu zinaanza na imagine una mzazi ambaye kutwa anatukanwa Kwenye magazeti na eti fisadi nawakati Mzazi huyo amesoma na alikuwa na kazi nzuri kabla ya kuitwa kurudi serikalini Tanzania .Usingizi unakuwa hulali maana Mimi Huku USA kila asubuhi unawaza Mzazi kaamka salama maana Mara gari limepinduka Mara duh .Hata usome Vipi ukipata kazi unaambiwa mzazi amekutafutia.ohh Wewe rudi bongo mzazi wako atakusaidia.Mimi na dada angu tumejitafutia kila kitu wenyewe unaambiwa.Sijichanganyi na wabongo kwa sababu drama.Be happy hata Kama unakaa mwananyamala tandale.nimateso kuwa NA Mzazi mwenye influence .Guilt of success ni mbaya mno kuliko mtu homeless.be happy of god have made you cause he knows who you are,usitake makubwa
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    This could be the best thread from Natalia
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    The problem si kuwa mtoti wa Kigogo the problem mtoto wa umemaliza chuo after three years unakuwa bilionea. Maghorofa,Masheli na kila kitu. Lazima tuhoji
     
  4. N

    Natalia JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Usiombe uwe mtoto wa kigogo .Too much is expected mashindano ya ajabu .stress too much .mtoto wa nani anajenga ghorofa wewe,nimeshalununulia kiwanja yaani .plani zangu zilikuwa tofauti NA wazazi wangu.nimeolewa NA mzungu degree ninayo mwanaume wangu anauwezo Nina watoto 3 .Sina muda NA masters wala nini.dada angu kamaliza masters karudi nyumbani Amefika tu asubuhi anaambiwa akafanye PHD .dada angu Anamiaka 40 Hana mtoto.msilie wivu usiombe uwe wewe
     
  5. k

    kinenekejo Senior Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kwenye red, nyie ndio wale @newyork, lemutuz anasema mnaishia kuolewa na mibabu ya kizungu? then, huyo dada yako kama anamiaka 40, bado ni mtoto wa kigogo? inaonekana mna akili tegemezi ndio maana mpo kizembezembe wazazi wanaona kama nyie ni failures. mpaka age ya 40 bado huna hujaweza kujisimamia? umeolewa bado unategemea wazazi kuendesha maisha including nini cha kufanya? mkiambiwa mnabebwa mnalalamika
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mzazi Ana expect hivyo.unajua kuwa juu is about power.mzazi katibu mkuu balozi waziri akirudi nyumbani unaendelea.power and control .sina mpango wakuishi bongo ,maviwanja ya nini.mzazi wangu kakata tamaa na Mimi kisa sina PHD.nilivyooelewa nilibadilisha last name nilikoma
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu linatokana na moja, tunataka kulea watoto kama tunavyoona inavyotokea kwenye tamthilia. Hatuna tena utamaduni wetu wa jinsi ya kulea mtoto.
    Pili, tumezoea maisha ya mkato... ndio maana baba au mama au wote kwa pamoja wanaishi ili kuhakikisha mafasi walizonazo leo wanazitumia vizuri kujinufaisha wao na watoto wao.
    Tunasahau kuwa jukumu la mzazi ni kumpatia mtoto elimu na kumwacha afanye yale anayojisikia kuyafanya.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tubadirishane basi wewe uwe mtoto wa mlalahoi mie niwe wa kigogo nijilimbikizie mimali na pia niuze mihadarati(Ngada,i mean moving bricks and birds) bila kipingamizi
     
  9. N

    Natalia JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwanaume wangu anamiaka 38 siwezi kuolewa na mzee .its a disgrace to sleep with old men .ukiwa na Shida na pesa an Huna values or morals utakuwa na mzee.huyu mzungu is my best friend nilisoma nae chuo Kimoja George Washington university.dada angu anatafuta mtoto saa hivi very sad for my sister
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    You are talking from a social point of view, kuna wengine are ready to take the insults,blames and persecutions(if you are to call it) just for their survival and existence, there are different levels of human needs na utakuta kuna wengine can not afford even the most basic like food,clothing,medical care e.t.c, leaving alone the possibility to attend a school, kuna upande wa pili Natalia which is even worse! Let the world go round and live responsibly
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe mtoto wa kigogo
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kuongezeka kwa gap kati ya rich na poor ndo matokeo yake hayo.
     
  13. N

    Natalia JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi Nina masters lakini mzazi haridhiki.nina mume na watoto wa Tatu Bado mzazi anataka control.
     
  14. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    duh..!!

    If we all threw our problems in a pile and saw everyone else's, we'd grab ours back........
     
  15. k

    kinenekejo Senior Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kwenye red& bold. sasa mzazi ana mchango gani kukupatia/kumpatia mtoto? huyuo dada yako naye katika age ya ya 40 hajapata mtoto? mpaka age ya 40 anasoma masters inamaana hajakutana na watu? au ndio hayo ya kujiona superstaa familia mabo safi, wakati ile kitu haijalishi maskini au fukara
     
  16. N

    Natalia JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nina wajomba zangu wanakaa mwananyala kisiwani.Nikishuka Nyerere airport point ya kwanza kisiwani.vitumbua mdundiko yaani raha tupu .samaki wa Kavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Post nyingine ni matatizo kama mtu mwenyewe
     
  18. k

    kinenekejo Senior Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyie takuwa wale watoto ambao baba anamtafutia mtoto wake boy friend:tea:
     
  19. N

    Natalia JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi nilimove on kitambo .dada angu na kaka angu kutwa yes mom yes dad .wamezoea kuletewa hela .mimi siombagi hela kwa wazazi ndio maana wanapelekeshwa.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Natalia alias Mtoto wa kigogo, conservative aliyempigia kura Romnesia. Mzazi wa Natalia kutwa anatukanwa na magazeti mbali mbali ya Tanzania si ajabu na hapa jamvini pia anatukanwa kwa kuambiwa ni fisadi.

     
Loading...