Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa mlemavu wa viungo haimaanishi wewe ni mlemavu wa akili

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mtoto mlemavu wa viungo akimudu maisha kwa kutumia viungo vyake na kumudu maisha ya kujitegemea mbali na kuwa tegemezi kwa kushiriki kupika chakula.

    [​IMG]
    Mtoto huyo akiwa na familia yake tena kwa furaha teeeele.

    [​IMG]
    Hivi ndivyo mwanawane anavyokula bila utegemezi naye maisha kayazoea anaishi kama wewe uliye na viungo vyote.

    [​IMG]

    Na maji ya kunywa akishushia.


    [​IMG]

    Maisha yanategemea sanaa na jinsi unavyoyapokea na changamoto zake zilizoko mbele yako vile unavyozikabili kwa mtazamo chanya katika mazingira hasi. Kinachohitajika ni kuona kinachowezekana katika kisichowezekana ili kukabili maisha ya amani na mafanikio, pichani akiwa na furaha mara baada ya kukabidhiwa baiskeli ya magurudumu matatu.

    [​IMG]

    Pozi la umakini nyumbani.

    [​IMG]

    Mtoto aliyezaliwa na ulemavu wa viungo akiwa na ndugu jamaa na marafiki wakifurahia pamoja maisha.
    MAISHA YANATEGEMEA SANAA NA JINSI UNAVYOPOKEA CHANGAMOTO ILIYOKO MBELE YAKO KWA MTAZAMO CHANYA KATIKA MAZINGIRA HASI. KINACHOHITAJIKA NI KUONA KINACHOWEZEKANA KATIKA KISICHOWEZEKANA ILI KUKABILI MAISHA NA KUISHI MAISHA YA AMANI NA MAFANIKIO. g sengo: KUWA MLEMAVU WA VIUNGO HAIMAANISHI WEWE NI MLEMAVU WA AKILI.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Alhamdulilah...ukiwa kamilifu shukuru mungu. Huyu ke au me?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee, kwakweli naahidi leo sintanung'unikia chochote. Mungu atusemehe kwa kweli!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    Bibie hujambo lakini? Si unamuona anapika huyo? ni mtoto wa kike huyo bibie mpendwa MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Yote ni kumshukuru Mungu!!
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, Mungu mkubwa na kuangalia picha kama hizi kunaongeza imani na kuona tofauti bain ya mtu na mtu
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mungu ni mkubwa kweli kweli,binaadamu tupendane jamani watu kama hawa wanahitaji sa upendo ili waishi vizuri duniani.
     
  8. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Allah akbar...

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  9. b

    babacollins JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nampongeza sana huyo mtoto ila siku zote watoto na moto?!! Chonde jamani!!!
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kuna mtu mkamilifu wengi tunamapungufu yasiyo onekana na macho.
     
  11. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
  12. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mungu ni mwema!
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Halafu eti unakutana na mtu mwenye viungo vyake
    vyote akilalamika kuwa Mungu kamtupa. Tujifunze
    kushukuru na kuridhika kwa chochote tunachopata,
    kwani kuna watu wanatamani hata hivi tulivyonavyo
    ambavyo haturidhiki navyo na hawavipati..
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    ama kweli when one door is closed many others are open
     
Loading...