Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa milionea inaanzia sh. Ngapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhoja, Oct 15, 2011.

  1. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nina tzs milioni mbili, je nasitahili kuitwa milionea au kuna kiwango chake? Nawasilisha!
     
  2. Nkosi

    Nkosi Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuanzia milioni tatu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    maswali mengine aisee.... ukitukana unaambiwa hauko fair
     
  4. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama nimekuudhi nisamehe!
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Jamaa yupo sahihi....usijifanye unaipondea topic kwakuwa wewe hujui jibu sahihi....tupo wengi wenye kiu ya kujua milionea inabidi awe na kiasi gani cha pesa za kitanzania
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Hili swali bwana.
    Anyway, swali juu ya swali.
    Unaweza kua na only 1mil benki kibahati bahati halafu unashindia matembele ukibadili bamia au dagaa wa Mwanza.
    Je nawe ni milionea?
     
  7. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado. Mzunguko wa fedha katika biasha zako kwa siku ucheze kwenye milioni 10. Hivyo zidisha kwa siku 30, na miezi 12. Basi waweza kuitwa milionea. Kwa maana akija jamaa yako akiwa na shida ya milioni tano. Kwa kujiamini waweza kumwambia HIVYO VIJISENT nenda nyumbani wife atakupa nampigia simu muda huu. ukiwa kwenye hii levo basi wewe ni milionea kwa maisha ya kitanzania.

    Chanzo: Mawazo yangu
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh! kaka una em mbili.....nrushie hata buku basi....
     
  9. m

    mkalagale Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    milionea ni mtu ambaye kiwango chake cha kuingiza kwa siku ni kuanzia milioni moja na kuendelea hata kama una mil kumi lakini kwa siku huingizi hata buku wewe sio milionea upo bro
     
  10. rfjt

    rfjt Senior Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Millionaire: noun (femanine millionairess) a person whose assets are worth one million pounds or dollars or more.
    Source: Oxford English Dictionary 11th edition.
    Hii inamaana milionea wa chini kabisa awe na Tshs 1,650 x 1M dollars = 1.65Billion.
    Unatakiwa uwe unamiliki mali/pesa zenye jumla ya kuanzia milioni elfu moja na mia saba(1.7b Tshs)
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kwakuwa kasema ana 2m ? na akifikisha 3m utamwambia 4m lol!

    Tafsiri sahihi ni uwe na milioni moja haijalishi kama ni benki au mali ya kufikia kiasi hicho,lakini kwa thamani ya hela zetu umilionea sio dili tena siku hizi watu wanazungumzia ubilionea.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    umilionea unaanzia sh
    1,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000,000.00

    kama huna hizo ujue wewe una chenji tu..............
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    umillionea ni kuanzia million1000/-
    billionea nikuanzia billion1000/-
    roger
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    ukiwa na millioni 100 kwenda juu unaweza kujiita millionare kibongo bongo.
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    huyo atakuwa billionare kibongo bongo.
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Halafu?
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Na alfu ishirini mbili.
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa mmoja alikutana na rafiki yake, rafiki akamwambia jamaa hongera bwana una bahati sana, jamaa akauliza kwa nini, rafiki akasema toka umeoa umekuwa milionea, jamaa akasema nipe pole, rafiki akamshangaa akauliza kwa nini, jamaa akamjibu 'kabla ya kuoa nilikuwa bilionea'
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    milion mbili tu?.... wewe ni thousandnaire au hundreadnaire
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    One million US dollars, in money (cash, investment and savings) plus your fixed and valuable assets (gari, nyumba, jewelries). Ukifika hapo, you are a millionaire. kuanzia 2 unakua multimillionaire.
    FYI, 1$=1600tsh, so 1M=1600M tsh
     
Loading...