Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuwa makini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ney kush, May 24, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Jamaa mmoja alingia hoteli moja ya kimataifa na
    alipofika ndani alifurahi sana baada ya kukuta
    kuna computer ya kutumia chumbani kwake,tena
    imeunganishwa na internet.Jamaa bila hata
    kupoteza mda akaamua kumuandikia e-mail
    mkewe....kwa bahati mbaya katika kutuma akakosea na kumtumia mwanamke mmoja mjane
    ambaye ndo alitoka kwenye mazishi ya
    mumewe.....
    Yule mwanamke baada ya kufika kwake bila ya
    kupoteza mda akawasha lap top yke na kuanza
    kusoma e-mail zake ili aweze kujibu salamu za rambirambi toka kwa ndugu jamaa na marafiki.....
    Baada ya kusoma e-mail moja tu ya kwanza yule
    mama akapiga kelele na kuzmia....
    Mwanaye wa kwanza wa kiume akatoka mbio
    mpaka chumbani na kumkuta mama yake kazimia
    kucheki pembeni akaona kwtna e-mail mamake alikuwa anaisoma so jamaa akaamua kuipitia
    fasta kuj...ua kama ndio tatizo.....e-mail ilikuwa
    hivi,,,
    To my lovely wife
    Najua lazima utashtuka sana kupata hii e-mail
    toka kwangu.....sikutegemea kukuta computer hapa ila zipo na tunaruhusiwa kuzitumia....ndio
    nimefika huku na hapa ndo wamenipa chumba
    changu,,,,nimepokelewa vizuri sana tofauti na
    nilivyotarajia.Watu ni wamejaa sana ila nafasi
    bado zpo na naona kila kitu kiko sawa na
    wamekuandalia vizuri na wewe sehemu ya kufikia....
    Nakusubiria kwa hamu sana mke wangu na
    usiogope safari ni fupi na utafika salama
    usijali,ukifika tu kuna watu maalum watakupokea.
    Mwambie huyo mwanetu mkubwa wa kiume na
    wadogo zake wote watakuja jumuika nasi wiki ijayo hivyo wajiandae.
    Nategemea sana ujio wako wa kesho ili tuwe
    wote pamoja.
    CANT WAIT TO SEE YOU HONEY
    FROM YOUR LOVELY HUSBAND!!!
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    huyo mama hakuijua email ya mumewe marehem?
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    c ndo hapo,lazima uangalie sender b4! n-way ni ubunifu mzur
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Baby nawe, vichekesho haviulizwi maswali, we unacheka tu afu basi.
     
  5. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! hii kali unaweza kufa kabisa ujue
     
Loading...