Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa makini sana unapomshauri mtu mambo ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Apr 5, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni rahisi sana kushauri hapa jukwaani.
    Hata hivyo ni very tricky kushauri live hasa kwa rafiki yako. Ukweli ni kwamba mara nyingi rafiki yako anapokuhadisia juu ya mapungufu ya mpenzi wake, unaweza kupima na kuona kuwa ushauri sahihi ni kumwambia waachane. Ukimwambia hivyo atakukubalia, na kukushukuru, na kuendelea kumwaga ubaya juu ya huyo mpenzi wake kwako. Hata hivyo, wengi wa wanaopokea ushauri huwa hawaendi kuachana, na siku kadhaa baadaye utawakuta wanapendana sana na uwezekano ni mkubwa kuwa huyo rafiki yako alienda kumhadisia mpenzi wake jinsi alivyokuwa unamnanga na kumtaka waachane.
    Yameshanikumba, na sasa niko makini sana kabla sijamwambia mtu, 'achana nae, hakufai'
    naamini wanajamvi pia mpo ambao mmeshashuhudia hayo..
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kweli umeongea lakini mie sidhani ushauri unaopewa unaubeba kama ulivyo lazima uchuje au kwa lugha nyepesi husema "Ukipewa ushauri changanya na wako"
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ni rafiki yako wa dhati kwa maana ile ya dhati hasa nibora umpe ukweli kuwa amwage anayemkondesha.

    Hamna maana ya urafiki kama hutampa ukweli ikizingatia unaongea kwa goodwill.Think of unajua jamaa ni mume wa mtu na anamchukua rafiki yako why dont u expose kwake ili asijiaribieeeeeeeeeeeeeeeee?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Yap
    Kama Dena
    Alivyosema si
    Kila unachopata hapa
    ni ukweli unatakiwa uchambue
    kidogo maana kumbuka kuna wengine
    Ndo wako 18halafu wanakushauri uachane na
    mtu uliye oana naye miaka 20 khaaaa inakubalika kweli?
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wachangiaji watatu hapo juu AFRO DENZI, DENA NA MARYTINA
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vipi mdada akikwambia gf anatembea na mtu flani,how will dis sound?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I guess you don't have to jump into conclusion na wewe ukakubali moja kwa moja take your time na wewe kufanya uchunguzi wako kama kweli au lah!! Nafikiri hapo utakuwa umefanya jambo la busara
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    if this is the case mbona wakaka mara nyingi tunapowaambia huyo dada flani hafai hamtusikii?au ni mambo ya kubuy buy time muda uogee?
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama kweli wewe ni rafiki yao, wakigombana wakuatanishe uongea nao kwa pamoja kuliko kusikiliza upande mmoja na kutoa ushauri, maana kuna uwezekano ataenda kuhadhia mwenzake nawe utaumbuka na kuchukiwa na mmoja wao.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua Mary kuna wengine wakiishasikia hivyo wanaanza kuhisi labda wewe haupendi mahusiano waliyonayo lakini si kweli inawezekana unasema kwa uzuri tu ila cha msingi ni kwa muhusika kuchukua jukumu la kufanyia kazi kile alichoambiwa na sio kuanza kumu-accuse mtu kuwa anawaonea wivu.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakigombana halafu ukiamua uwakutanishe uongee nao mara nyingi mwenye makosa huwa hakubali kukutana na mwenzake ili kupata suluhisho.
     
  12. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuweni kama mbayuwayu ndugu zangu ushauri toka kwa mwenzio changanya na akili zako ndipo ufanye maamuzi. La sivyo itakula kwenu!! Wiseman say ''those who tell you about others, tell others about you'' Anania Komba (1999)
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unajua ishu hapa ni kuwa marafiki wanapenda sana kushea stori juu ya wapenzi wao. Then unakuta wakati saga linaanza, say infidelity au vurugu au chochote, rafiki anakuwa anafeel anavyotendewa rafiki yake. Pole sana, Mvumilie, jamani kwa nini anakuwa hivi n.k ni maneno ya faraja yanayotoka kwa rafiki kwenda kwa mtendewa. Along the process, mtu anaamua liwalo na liwe anaachana na mpenzi. Atamuhadithia rafiki yake wazo lake hilo. Utakuta kuwa yule rafiki alikuwa anaona saga zima hivyo naye anaamini kuanchana ndiyo njia sahihi, so anamwambia rafiki yake go on, piga chini.
    Mapenzi ni mapenzi tu, wiki moja, mbili, wao kwa wao wapenzi wanawasiliana wanaelewana wanarudiana. Wewe rafiki bila kujua hili wala lile unakuja kuta rafiki yako yuko na wazamani aliyekuwa anamponda vibay, nawe ulishiriki kumshauri aachane naye. Na keshamuambia 'unajua hny, hata rafiki yangu fulani alinisahuri eti nikupige chini kipindi kile'...
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chukua ushauri chambua, pembua, changanya na zako.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    OFF TOPIC: Tuko hiyo avatar yako nilikuwa sijawahi kuiangalia vizuri l.o.l
     
  16. digger2002tz

    digger2002tz Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia wa kumuomba ushauri,mtu mwenye matatizo ya kimapenzi au asiye na mpenzi sio mtu wa kumwomba ushauri otherwise awe ni mtu mwenye busara zake...moyo wa mtu unaficha mengi na siyo kila rafiki unayemwona anakupenda akawa anakupenda kweli au kukutakia mafanikio katika maisha yako ya kimapenzi..
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sungura akikosa majani anakula nyama...
     
Loading...