Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa makini na supermarket;usikimbilie kupokea risit utalia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 16, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    PENGINE NI KUKUMBUSHANA TU WAPENDWA
    JANA KWANGU ILIKUWA MARA YAPILI BAADA YA KUNGATWA NA NYUKI WIKI ILIOPITA PALE SUPERMARKET YA MWENGE KUNA WANADADA WALIFANYA MAHESABU YAO SASA WAKANIPAKARATASI NILIPOFIKA NYUMBAN SIJUI KITU GAN NIKAJIULIZA MBONA NIMELIPA HELA NYINGI KWA VITU GANI NILIPOANZA KUHESABU NIKAKUTA KUNA VITU NILINUNUA VYA 4500 KWA KUWA SIKUWA NAANGALIA WAKAWA WANA VI DOUBLE SO IKAWA SHUGHULI NIKAPITA ASBH YAKE KUWAELEZA NIKAPEWA KARIPIO KALI KAMA NAANDIKIWA TALAKA OOH VIKIONDOKA HAAPA JUU YAKO ATUHUSIKI TUTAJUAJE SIE TUSHAANDIKA NA MAHESABU YASHAPELEKWA..NIKAWAAMBIA AHSANTEN NASHUKURU
    BINAFSI KAMA MIMI NILIWAAMBIA MKIONA HAPA BASI NIMEKUJA MSIBA WA BOSS WENU SABABU NAMJUA KILA LA KHERI

    SASA JANA NIKAHAMIA PALE UBUNGO OIL COM KUSEMA ILE NIFANYE MANUNUZI KKIDOGO YA MAMA DIDY..UNAJUA TUSHAZOEA KARIAKOO LAKINI TUKISEMA TUSIGUSE NA VYA SUPERMARKET HAWA WAWEKEZEAJI WATAFUNGASHA VIRAGO ,,ALIPOKUWA ANAWEKA KWENYE MACHINE FASTA INASOMA ..MWISHSO AKANIAMBIA ALFU 37500 NIKAMWAMBIA EEH..MMH UNAWEZA KUWEKA TENA OOH USITUPE USUMBUFU NA MENGINEYO..MARA AKAITWA MTU AKAJA KUBONYEZA MADUDE YAO IKAFUTIKA AKAMBIWA ANIWEKEE TENA VITU VYANGU NDUGU ZANGU MWISHO WA USIKU NIMELIPA 28,500 ALICHOFANYA ANAJUA SASA NIKAONA WALE NDUGU ZANGUNI WA NAOPENDELEA GAME NA KWINGINEKO MSIAMINI SANA HAYA MAKARATASI MNAYOPEWA MWISHO WA SIKU WANAUWEZO WA KUFUTA WALICHOANDIKA WAKAWEKA YAO NA KUPRODUSE RISIT NYINGINE PUNGUFU YA ULIOTOA

    WAZO TU
    HATA UWE NA MAPACHA UMEBEBA AKIKISHA KABLA YA KUONDOKA VITU VYA KO VINATAALI NA BEI ULIOISOMA

    KILA LA KHERI NA WEEKEND NJEMA KAMA UNAYO

    WAKO pdidy mwana wa mkulima
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wengine (shoprite) wanakamchezo ka kukuomba ulipie vitu ambavyo havitaingizwa kwenye receipt.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ndio hao hao mku walichofanya wako ndani ya Game nimejiuliza wamelizwa wangapi kwa kumi kumi hizi jamani embu angalien hawana hata haya watoto wetu wanakosa pampas za kuvaa wao wanatuibia just kupress machine haya labda ndio chukua chako mapema
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nshajua ila mimi na piga kabisa bei ya vitu kabla sijalipa na lazima vitally vinginevyo nawaachia hapo hapo kama vimetofautiana..
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh! Ebwanae. Au ndiyo keep change ya lazima...
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ndugu yanugu ukiwaachia na huu mgao wa umeme wale madada si wanaugeuka mradi wa meremeta pale afrikasana ama lasvegas
    jitahdi uwaeelekeze mpwa
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pdiddy yalinikuta game wend iliyopita nilikuta buddle moja ya vitu
    mbalimbali km saa moja,katochi,kisu,wine opener n.k bei iliyobandikwa ilikuwa 55,000/=
    nikakapenda nikakachukua kufika kulipia akaniangalia wakati nahesabu hela cz najua amount
    akakiingiza kwenye king`amuzi mara naonyeshwa screen ni 67,500/= alivyomjanja hajapress
    risiti nikakomaa sio bei iliyoandikwa,mwite boss wako akaanza kujisua sua kwa sababu nimezuia
    foleni matron wao akona kuja akamwambia ingize hizi no manually tuone kweli ikasoma ile 55,000/=
    sikuchukulia maanani sana nikijua labda bado kashamba kale kabinti au kaliona pochi iko vyema kakashindwa kuomba
    naamini na natoa angalizo wizi huu upo!!!!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijui na mimi wananiongezeaga bei ya MIKATE????
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi sina tatizo soko langu Tandale uzuri kule hamna matatizo kama ya kwenu huko
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mm hapo Game niliambiwa niliambiwa nnaweza nkafanya manouver nkalipa hela pungufu zikapigwa harakati mle ndani badala ya 75000 ikalipwa 50000!
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Basi nshaibiwa sana,huwa nashangaa eti mashine hai sense hadi aingize manually kumbe wizi mtupu.
     
  12. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    shoprite. imalaseko, ndio usiseme! kuna siku nilizidishiwa 20,500! sikukubali! wakamwita bosi wao kumbe nae yuko nao. jioni wanagawana. maana alikua anawatetea bila aibu. ila pesa yangu walirudisha, na ikawa aibu kwao kwani wateja wote wakalalamikia mchezo huo
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lakini mi imenikuta vice-versa,nilinunua vitu vyenye thamani ya 25500Tsh/=hapo hapo game,lakini kwenye malipo nikalipa 22300!
     
  14. V

    Vonix JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ishastuka nilizoea kwenda pale shopprite kamata siendi tena yasije nikuta hayo naenda zangu buguruni kwa mnyamani kununua mkate.
     
  15. u

    ureni JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana next time nikienda shoprite au game nitakua very very careful huwaga nilikuaga nalipa tu naiamini ile sensa,kwa wabongo transaction yeyote ya pesa tunatakiwa tuwe makini iwe benk au ATM
     
  16. M

    Malila JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Viduka vya mitaani mizani wameminya,butcher na zenyewe balaa,petro station tunajaziwa hewa, tukienda bar kujimaliza tunaongezewa bill,chumba cha kupanga madalali wanataka cha juu,tumwamini nani,kanisani watumishi hawafikishi sadaka zote, khaaa bongo kila kona wizi mtupu.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe hata mimi hii kitu ishawahi kunitokea .. kama umenunua mafuta ya kual let say chupa moja au maapple .. wana daouble .. wewe sio rahisi kushtukia
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh ntatuchunguza nione mambo yanakuwaje pale, ila mimi hupiga hesabu kila nnapochukua bidhaa
     
  19. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wezi. Unaona kitu imeandikwa bei na unapiga hesabu kisha unaambiwa hesabu zingine kabisa. Nchi yetu, jamani! Basi vituo vya mafuta ndo tunamalizwa hasa! ijui nihamie nchi gani?
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wasithubutu kabisa kuniletea ujinga waho, konda akinizingua kwa 50/= ni issue sasa ndio iwe supermarket....wasijaribu kabisa.....
     
Loading...