Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa kwenye Siku (Mwezi)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, Aug 22, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaume wenzangu,unakutana na mpenzi wako wa kike ambae hamjaonana siku nyingi,mnakubaliana kuwa mwende faragha sehemu mkapeane ma-vituz anakubali,unafanya booking ya chumba,na kabla ya hapo mnapata ma-misosi kama sio ma-vinywaji ya nguvu,inafikia muda mnaamua kuenda ndani na mkiwa huko ndani kabla hamjaanza ma-vituz mwenzio anakwambia yuko kwenye siku zake,kwa hiyo mpeane romance tu mtafanya siku nyingine,sijui wenzangu mnalionaje hili!
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    sasa unataka afanye hata akiwa kwenye siku zake.....kwani kuwa faragha ni lazima mavitu yafanyike
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo mkuu unataka msaada gani
    Au unaona uchungu kwa vitu alivyokula wakati huna uhakika wa kuwa nae faragha yako unayoisemea
    Mheshimu nae ana nafasi yake na huo muda ni wake
    Na sio hata kama umetoka out na m.tu wako lazima mfanye hilo kuna mengine ambayo mtayafanya kama wapenzi
    Duh namuona babu Asprin hapo chini ngoja nikimbie Blaki Womani habari za masiku, mzima wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    mie mzima nasubiri mwaliko wa mbesi
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona mambo ya kawaida hayo
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ungekula "Jicho" kupooza machungu!
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kufanya sio lazima licha xa kuwa nimelipia chumba. Inatosha kufanya romance na kudiscuss mambo mbalimbali ya maisha yaweza kutosha tu. You will have had a good time together after a long time ofu separation. Lakini! Anapaswa anijulishe mapema kuhusu hali yake ili niamue mwenyewe kumwambia aje tu tupige story.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu we mtoa mada kama ni mpenzi wako wa dhati ni lazima ujue siku zake kwa mfano mimi mpezi wangu najuwa siku zake

    ngoja niangalie calenda nimfate mpenzi wangu
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Usiwe na shaka utaalikwa muda wake ukifika dear
    nashukuru kwa uzima wako
    Hebu washaurini vijana hawa ambao wanajua kukaa faragha na mpenzi/mchumba ni lazima wafanye mambo ya kiutu uzima aise
     
  10. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kufanya sio lazima licha ya kuwa nimelipia chumba. Inatosha kufanya romance na kudiscuss mambo mbalimbali ya maisha yaweza kutosha tu. You will have had a good time together after a long time ofu separation. Lakini! Anapaswa anijulishe mapema kuhusu hali yake ili niamue mwenyewe kumwambia aje tu tupige story.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    nitakuja supu ikiwa ya moto......shida ni kwamba ukinunua vyakula/vinywaji mechi lazima iwepo.....kwanza ile kuwa faragha na mpenzi wako hata bila kingine ni furaha/raha tosha na mojawapo ya kuongelea mambo muhimu ya maendeleo ya baadae
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    "mnakubaliana kuwa mwende faragha sehemu mkapeane ma-vituz anakubali"Jamani nieleweni hapo.
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu kwa kujiandaa na kukosa kumega tunda...... alipenda kuwa nawe faragha hakuona umuhimu wa kukwambia mapema labda kama ulimuliza akakubali kufika huko akabadili mawazo vinginevyo bado sioni shida hapo
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mimi aki nidanganya ata ishia kulamba riperemende hadi kuchwe!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    Demu bazazi kweli.....kwa nini hakukuambia mapema kabla hamjafika huko.....?.....
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuwa wazi tu (kwa red) kwamba alipaswa akujulishe ili usiingie gharama zote hizo
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    hapo sasa ni kumkomesha au?
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Wifi ukiupata huo mwaliko na mie unizoe nna mche wa sabuni hapa lol!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We nae umekuja kuwaje arifu.....angesema mapema hayo mavyuku angeyalia wapi?.....chezeiya demu wa kijenge juu wewe!
     
  20. N

    Neylu JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa.... Yaani umenichekesha sana Mkuu..
     
Loading...