Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa JF weekend ni dalili ya kuchalala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Dec 30, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mida hii ukiniona nipo kwenye internet ujue nimechoka mbaya....pesa hakuna....kama leo ni balaa nimechalala mbaya....
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nikukopeshe?
    Mi nna pesa ila nimegoma kutoka ili nisitumie.
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kila mtu na starehe zake bana
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nikopeshe........nakuona ka vile na ww umechalala.....
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lala jf unasurf mpaka mwakani..
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Stsrehe gani mkuu kukaa online 24hrs aisee? wakati huu inabidi niwe naangaliana na watoto wazuri wenye heshima uku tukinywa ile kitu bariiiiiiidi
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine hatujui kuchalala, kwetu kila siku ni mwisho wa mwezi.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi nishapiga bapa zangu mbili, tayari nisharudi mtandaoni...kwani starehe ni lazima ukeshe?
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Naona una socialize......ila mkuu kukaa online muda huu weekend si ungeweka pembeni net arifu...
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aisee utakuwa mtoto wa askofu wa merelani....

    masaa hayasogei....afu tv za kibongo bana music mbayaaa...
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    pole sana nikishapost tu hapa nalog off safari mbalamwezi
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kufulia ila usidhani kila mtu kafulia kama wewe
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ulikuwepo vile.
    Njoo majuu ule mziki wa ukweli hata kwenye channel za bure.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh kweli umechacha
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nna hela kama ATM, ila watu wote hapa home wamesafiri, sina wa kutumia naye.
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio utani, kushangaa shangaa JF weekend na hasa zile time nyeti ni dalili tosha kama kuna ugomvi katika mifuko yako! Haingii akilini weekend kadhaa zilizopita ulikuwa adimu jamvini, then ghafla weekend kama hii umejaa tele jamvini! By the way wachangiaji wengi hupenda kusingizia kuwa wanatumia simu!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama umechalala kula starehe hii..... Haiitaji uwe na fwedha.





    Happy New Year YoYo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo Kamanda haitaji starehe ya dakika nne, anahitaji maji ya dhahabu!
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aaahh wapi! Mbona mambo muswano tu!
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inategemea, hii mishahara ya tarehe ishirini na.... unaweza kujikuta tarehe 31 huna kitu!
     
Loading...