Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvuta Sigara na kutumia bia TZ ni uzalendo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msambaa mkweli, Jun 19, 2012.

  1. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kuuliza Je nitakuwa sahihi kusema kwa nchi ya Tanzania mzalendo ni yule ambaye anatumia pombe na sigara, kwa mujibu wa katiba 2012/2013?
     
  2. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katiba inasemaje?

    Nahisi unazungumzia bajeti tegemezi ktk vileo na fegi.
    Acha kupiga puya na kuvuta moshi. utaisaidia sana hii nchi yetu kupata vyanzo vipya vya mapato.
    kwani wewe mgosi unapiga puya! wewe si sala tano na suna zake zote au?
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wananchi kunyweni sana bia, soda na vuteni sana sigara kuikoa nchi yenu
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tuumize mapafu huku vyanzo vingine vya mapato kama Twiga wetu na madini vikichukuliwa live?
     
Loading...