Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvuliwa ubunge kwa Godbless Lema ni anguko la CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by opportunist2012, Apr 5, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachama wa CHADEMA na wanamageuzi wote ndani na nje ya nchi msiwe na wasiwasi wala hofu kwa kuvuliwa ubunge Lema.Uchaguzi ukirudiwa CHADEMA lazima itashinda tena.Uamuzi huu umejaa ukada wa CCM...huyu jaji anatumiwa na CCM.....CHADEMA itashinda tena kwa ushindi wa KISHINDO...ushindi utakuwa MNONO zaidi wa ule wa awali hivyo itakuwa aibu kwa CCM hali itakayopelekea CCM kuelekea kufa...haya CCM watamsimamisha nani?Batilda?...Kuna tetesi CCM ina mpango wa kupinga ushindi wa mbunge mteule wa CHADEMA ,Nassari wa jimbo la Arumeru.Hii yote ni hila ya CCM na uoga wao kwa CHADEMA.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,371
    Trophy Points: 280
    manager kampeni wa CDM ktk uchaguzi huu ni Vicent Nyerere na Nassari.
    CCM kushinda arusha ni sawa na ngamia kupenya ktk tundu la sindano.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lakini,ngamia akirushwa at speed of Light(3*Ex8)
    ANAPITA!
    Uwezekano wa CCM Kushnda ni sawa na kujaribu kulamba kidevu kwa ulimi,
    Ni sawa na mashndano ya sikio kujaribu kumpita kichwa urefu!
     
  4. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    chama la magamba linataka kuigeuza Tanzania kuwa nchi ya uchaguzi wakati wote wa uongozi wao,kumbe hela zipo bora madaktari na walimu waanze migomo ili kuiamsha sirikali manake inawaza siasa badala ya uchumi. Wameashauriwa juzi tu kuwa maneno mengi kwenye uchumi wetu kuliko vitendo.CCM kuchukua jimbo la Arusha mjini ni dalili ya kifo. Uchaguzi wa Arusha mjini ni zaidi ya Uchaguzi,litatokea balaa kubwa ambalo serikali ya magamba itajuta!!!
     
  5. o

    opportunist2012 Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.Mbowe CHADEMA inapaswa kujiandaa kuchukua jimbo la Arusha kwa ushindi wa kishindo...safari hii CCM ipate aibu maana kuliachia jimbo hili la Arusha kwa CCM ni sawa kuisaliti NGUVU YA UMMA.CDM itazidi kuwa juu zaidi.
     
  6. kokushoma

    kokushoma Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "huyu jaji anatumiwa na CCM"

    ARE U SURE??????
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo pekundu is just unthinkable! Sijui iwe vipi patokee nitapeleka hoja binafsi bungeni ya kufuta sheria ya vyama vingi nchi hii!

     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Waungwana wana Chadema wenzangu, tuzidi kumwomba Mungu wetu, bila ya shaka atatutendea haki. Wao wana Jaji sisi tuna Mungu.
     
Loading...