Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvuja kwa siri za kuwalinda mafisadi wakubwa katika rushwa nani mwenye makosa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 25, 2010.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Dr hossea alisema kweli kwamba kikwete hataki kuwapeleka mafisadi wakubwa mahakamani !! Na ndio maana hata wakati wa uchaguzi mwaka huu aliwanadi watuhumiwa wote na kuwapongeza kuwa ni wachapakazi.

    Dr hossea asingeweza kutoa malalamiko hayo kwa mtu yoyote hapa nchini kwasababu serikali yote iliyo madarakani ni ya wizi!!!!
    Watuhumiwa hao walichota fedha na kuzitumia kumuweka kikwete madarakani .
    Sasa ndio maana wana nguvu na wanaweza kumuua hosea!!!
    Wanaotajwa kuruhusu wizi wa epa , kagoda ni rostam, lowassa, mkapa na kikwete , sasa hosea anaweza kufanya nini na hawa???

    Mimi nampongeza hosea ila amutafute mungu !!!
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hosea hana kosa mtu wa kulaumiwa ni kikwete.
    Kikwete ndiye aliye mwaajiri hosea
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hosea naye ana ufisadi wake,kwa hiyo hawezi kupeleka mafisadi wenzie mahakamani.Aliyozungumza WikiLeaks ni kujaribu kuhamisha lawama,he is equally guilty.
     
  4. B

    Batale JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 391
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Nguvu ya Mungu haina siri na waswahili walisema wakati ni ukuta yote yataibuka.

     
  5. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili jambo siyo la kuzungumza juu juu; ieleweke rais amehapa kuendesha mambo yake chini ya sheria. Na kwa mujibu wa katiba yetu watu wote ni sawa mbele ya sheria. Hivyo siamini rais wetu anaweza kuendekeza matabaka katika utekekelezaji wa sheria. Tatizo ninaloliona ni kwamba utendaji kazi katika TAKUKURU umewekewa urasimu mwingi unaosababisha hata Mkugenzi mkuu wa taasisi hiyo ashindwe kufanya kazi yake kwa uhuru. Kwa mfano, ingawaje taasisi hiyo kinadharia inasemekana kuwa huru lakini ipo kamati chini ya Katibu Mkuu Kiongozi inayodhibiti shughuli za taasisi hiyo. Aidha kesi kubwa kubwa haziwezi kupelekwa mahakamani bila ya muhafaka wa DPP.
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona ni marudio ambayo watu walishasema JK aliingia kwa ufisadi hawezi kugombana mafisadi wenzake, kilio ni kwa wananchi maskini wanaodhani wanalindwa kumbe wametelekezwa
     
Loading...