Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuvimba uke

Discussion in 'JF Doctor' started by oldd vampire, Oct 15, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf doctor,mm nina tatizo kila nikifanya mapenz na mpnz wangu navimba uke kiasi kwamba siwezi kurudia raundi ya pili,na hata nikirudia anapokua anasugua nakua nimelowa sana tu,ila akimaliza tuu akichomoa nimevimba,na kuna uma kweli yaani,hili ni tatizo gani?
     
  2. E

    Eselo Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana jaribu kwenda kwa doctor may be una uvimbe,,
     
  3. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ongea na your gynecologist faster
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Za kuvimba nazipenda sana....:focus:..pole sana na nakushauri uonane na wataalamu wa mambo hayo
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mayb una-allergy na mhogo!
     
  6. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana,
    Ni vema ukamuona Daktari.
    Ungetupia na kapicha tuone huo uvimbe (Joking)
     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba huo muhogo ni mkubwa sana.
     
  8. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha ingekuwa vizuri zaidi
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Ebu Tujibu maswali haya?
    1.Je Muhogo wa jang'ombe wa mzee vp ni mkubwa kwako?
    2.Je Inatokea with raw(dry) au hata mkivaa kondomu?
    3.Anapokupelekea moto unahsi maumivu au utamu?
     
  10. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    " gynecologist" can do more to your problem
     
  11. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    hiyo pipe inawezekana kubwa kwako
     
  12. P

    Penguine JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    check out hiyo aina ya condom mnazotumia. you could be allergic to it dada.
     
  13. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nauona ni wakawaida n 2na 3 yrs kwa relation lakini hatukutani mara kwa mara yaeza pita hata miez mitano,pia hatutumii condom its dry,anaponipeka moto napata utamu,ujue hata anapoanza 2 kuingiza napata maumivu thouugh nakua nimeloa,yan navimba sana
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    weka picha,tuna mambo mengi ya kufanya dada angu!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Maybe kuna reaction na huyo mtu,je ushawahi fanya na mwingine b4? je hyo hali inatokea hata ukifanya na mtu mwingine? Nenda Hospital kwa mtaalamu wakinamama atakusaidia
     
  16. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaa nimechekaje
     
  17. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kapate maombi si ajabu ni jini mahaba ama unamwibia mwenzako aliyeweka tego, watchout!!! maana hata kwa aliyekeketwa sio hivi!:hatari:
     
  18. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole me nadhan ni kawaida cs sehem zako hazijazoea,na mnapokaa muda mrefu sehem hiyo hurud kuwa ndogo tena,na hakika mkifanya kwa mara nying hiyo hali itapona.
     
  19. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Unazipendaeee? Ahahahahaaaa!?

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  20. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Duuu! Ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
Loading...