Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvilia damu

Discussion in 'JF Doctor' started by ANNASTACIA, Feb 7, 2011.

  1. A

    ANNASTACIA Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nahitaji mtu anisaidie, nikilala usiku nikilalia mkono nakuta kuna sehemu nakuta nimevilia damu kwa ndani, plz help
     
  2. G

    Gates Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana kwa tatizo hilo. Umewahi kwenda hospitali? Natumaini unaweza kupata msaada hapa. Nakushauri ujaribu kuangalia aina ya vyakula unavyokula vingine ni sumu katika miili yetu.

    Jitahidi kula mboga za majani, matunda na maji kwa wingi. Hata hivyo huu ni ushauri binafsi tu siyo tiba.

    Pole sana.
     
Loading...