Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvamiwa tena kwa kanisa la Anglican Zanzibar... Tusishangae meli nyingine ikizama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ramos, Oct 19, 2012.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini kuwa kuzama kwa meli za MV Skirgit ilikuwa adhabu ya Mungu kwa Wazanzibar walioshiriki au kushabikia kuchomwa kwa makanisa mwanzoni mwa mwaka huu...
    Naona hawakushika adabu, wameshambulia tena kanisa jingine... Sasa wategemee adhabu kubwa zaidi...
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mh... Haya mambo ya waisraeli vs wamisri au waisraeli vs wapalestina yaliisha tangu agano la kale. Cant happen now...
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    usiwaombee dua mbaya, yatupasa kusamehe na kuwaombea.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!!!!!Yangu macho!
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nungwi walipunguzwa wengi.Hizo ndo adhabu za mungu.
     
  6. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Christians hapo ndipo mnapoharibu, nani kakwambia msamehe kihivyo jibuni mashambulizi tu tujue moja. Maana hili ni genge la wahuni wa mjini kina Ponda na faridi. Mimi nafanya kazi na waislamu na wengi sana ni jirani zangu wanawashangaa kupe hawa. sijui wametoka wapi na kwa sababu tuna serikali dhaifu basi wanajifanyia wanalotaka tu.
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara hii Mv manyara
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Waislam wamekusanyika uwanja wa Masjid Quba Kijitonyama, wanajiandaa kupanda magari (mabasi ya kukodi) sijui ndo wanaenda kumtoa Ponda jela?
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    MUNGU wahurumie hawa mazezeta.
     
  10. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duhu. kwali mkuu hata ile meli ya Mv Bukoba source ndio hio hio
     
  11. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kisiwa kitazama??
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    securedownload (6).jpg
    namshukuru sana mungu kwa hili
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wana majambia? kwiwkwiwkiwwkwiwkwiwkiwkwwi
     
  14. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    kwani kwenye hio melei hakuna wagalatia wa tanganyika walokufa?
    Mbona walikua wengi na hakuna aliepona?
    Haya ni matunda ya dhulma...
    Unapokuwa na kundi moja halina kitu.tunawaita machinga...hawapewi eleimu makusudi
    na watu wanafurahia kuona watoto hawa wa kimachinga wakikosa elemu
    sasa matunda yake ndio ya mbagala...
    Hili lilikua kosa kubwa la nyerere kuwabagua watu kwa msingi wa dini katika kuwapa raia zake eleimu
    sasa wale wasio kuwa nayo na hawana kazi na ambao wanadharauliwa basi ndio hao wanaofanya fujo ...
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huko katerero ilizidi.......
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tuko mambo!!!!!!!! wewe mbona umepotea kama mimi ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We mtoto ni mnafiki sana, nani aliyekwambia kuzama kwa kanisa ni matunda ya kuchoma kanisa la Anglican!!!!! Mbona kanisa lenyewe lina support usodoma na ugomora hausemi?????

    Tumia akili katika tupost hapa jukwaani.
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :puke:nawatema puuuuuuuuuuu!
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wakimaliza kuchoma makanisa,dhambi ya ubaguzi itazidi watafuna,wapemba na waunguja wataanza kupigana,wakishauana,wataanza kubaguana washia,mujaidina na sunni,wakimalizana,wataanza kuuana wao kwa wao,aponi mtu kule,historia itajieleza ata kama itakuwa baada ya miaka 100
     
  20. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mungu angekuwa na akili mbovu na za kihayawani kama zako dunia hii ingeangamia kwa siku moja
     
Loading...