Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvaa vibaya na ukimwi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilema, Dec 2, 2009.

  1. kilema

    kilema Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NASHANGAA SANA KUSIKIA ETI MAVAZI FULANI YA WANAWAKE HUCHANGIA KUONGEZA MAAMBUKIZI YA hiv. HIVI WANAWAKE KUKAA VIBAYA AU KUVAA VIBAYA INAWAHUSU NINI NYIE WANAUMEWA KIAFRIKA?
    MBONA WAZUNGU WAO SIO SHIDA
    MIMI NAAMINI MWANAMME KUNTAMANI MWANAMKE KWA VILE AMEONA NYETI AU AMEVAA NGUO ZA KUTAMANISHA ILE HALI HATA MWANAKE HUYO HATA HAMJUI LAZMA NI CHIZI. KWANI NJAA INAUMA WAKATI UMEONA MENU? KWANINI TUSIWAZE KUNYWA BAADA YA KUONA RANGI YA LAGER?
     
  2. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ndio maana ukawa "kilema" ! Huwezi kutofautisha kati ya nyeti na Lager au njaa!!!
    Teh Teh Tehe!
     
  3. kilema

    kilema Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana nikichora k... Kwenye ukuta nikiweka shimo wewe unaweza kuipeleka hapo kwa sababu ni k..? Au?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    du hii mada loh
    Kilema ni kweli mavazi sometimez yanchangia kuhamasisha ngono
     
  5. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ya kuchora sio halisi! Kwa mwanaume rijali lazima akimuona Bibi(K) lazima machozi yamtoke! Sio mpaka uangalie blue print au upapase wee ndio ashtuke. Kwa ufupi mchagua jembe sio mkulima au vipi?
     
  6. kilema

    kilema Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1st lady we kidume nini?
     
  7. kilema

    kilema Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dugu akthoo nimekuelewa! Kumbe ukiiona 2 ni halali yako! Sasa wewe na jogoo tofauti nini?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kilema mie mwanamke tena wa haja ..najua kabisa mavazi gani nikivaa yanasoma ile language ya kumconvisi kwa mwanaume
    pili maumbo ya kizungu na yetu sisi wabongo ni tofauti kabisa ..yale ya wenzetu hayana mvuto /hayatamanishi ..labda wale wenzetu mablack
     
  9. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    La! Sio hivyo. Isipokuwa babu akimwona bibi au njia ya kumfikisha pale basi huanza kupata hisia lakini unatakiwa kuushinda moyo kwa kile ambacho sio halali yako. Kwa hiyo kutamani sio kutenda.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Upo dar? Umeshawahi kupita mitaa ya kinondoni au kona bar hapo sinza/kijitonyama nyakati za usiku? Kama bado, nakuomba upite leo usiku halafu kesho tuletee majibu!
     
  11. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KILEMA!!! hii mada inakuwakilisha wewe au watu wengine?ka ni wewe basi KILEMA.
     
  12. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hivi wewe ukimuona Jogoo amekasirika tayari kwa kazi,je hupati hisia yoyote?
     
  13. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kilema kweli weye kilema@@@@@
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwanamke wa kiafrika na mvuto kuliko bwabwaja la kizungu jamani! ukiona tu paja mtinange ushasimama juu! Mitinange ingekuwa inaongea ikisimama kungekuwa na makelele kila kona"nipe nipe nipe" hapo ndo wanawake wa bongo mngejua jinsi mnavyotutesa na vijivazi vyenu
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nadhani anatucheki akili zetu zikoje ama nakosea kilema weeh
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha bora wewe umesema
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kilema kama wewe ni mwanamke hata humu JF ukiniongelesha mapenzi napata hisia na kitu kinasimama wima balaa sasa iwe kwenye mavazi naona nyonyozi na pajazi si ndo balaa
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hili umelitoa wapi? I mean any backing evidence?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha naona umeghafirika ghafla
     
  20. kilema

    kilema Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Unawatega wanaokufahamu wakupendao au hata wapita njia?
     
Loading...