Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvaa night dress kwa wanandoa/wapenzi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Apr 5, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi naona kama sio vizuri kwa wanandoa au wapenzi kulala kitanda kimoja huku mmevaa night dresses. Sijui mi mshamba!!!!!!!! Hebu kwa wenye maoni tofauti watoe ili labda nifikirie upya...
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kulala na nguo ni ushamba
    (Jinsi, mashati, sijui sketi)

    Lakinia
    kwa upande wa wanawake
    Tuna night dress ambozo ukivaa
    ni kivutio kwa mwanaume..
    ..
    Mimi naona
    kulala na nguo za usiku
    ni chaguo la mtu ..
    usema ukweli saa nyingine is not
    About impressing someone but feel comfortable..
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ok...
    wacha nikamshauri mamsapu...
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Night dress, kujipamba na kujipodoa chumbani ni matayarisho na vichocheo kwenye mkao wa kula.
    Kuna aina ya mvuto, uchawi, kukosa subira, haraka na hamu wakati unamvua nguo moja baada ya nyengine kulikoni kuingia uwanjani bila jezi.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe bwana....nguo za usiku no moja wapo ya vivutio.Tatizo ni pale mtu anapolala na nguo ambayo hata kumgusa kiuno huwezi!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Night dress zina mvuto wake kaka.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Zina raha yake bana kwanza huwa zinaonyesha mwili mzima, then zinateleza fulani hivi (hiyo ni mimi lakini)
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aaaaahhhhhhhh mie changu kipande cha khanga moja ya mchina tu!!! kwishiney

    mchana nibanwe na usiku pia loh!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo nao ni urembo mwingine bibie.Alafu unakua huru kweli...ukiachilia kutoka bomba kama umejibeba!!Lolzz
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kila nyt dress ina mvuto nyingine huwa mm naona kerooo tu,nyie mshakuwa mwili mmoja sasa hayo manguo ya nn?au unavaa kwa mda then wakat wa chakula mnavuana?sijaona mantik hata,(kwa wanandoa lakini)...
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Naomba KLOROKWIN
    Asiniulize swali kuhusu
    hii topic..
    mmmhhh
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hivi wanaume nao wavae ili wavutie, au wanawake tu?
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    aaargh! wewe wa wapi?, night dress linapandisha mzuka bana! akikujia peku peku na midubwana inaning'inia kifuani utazani viloba vya kolosho si unaweza ukatokea dirishani kwa uwoga. halaf pia unapata ka bonus ka kumvua ambako pia kuna ka utamu wake. hivi tuko jukwaa la MMU au la wakubwa?
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Umenena DA
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe AD bana, skuulizi bana! najua ka night dress kako umekapeleka laundry leo.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani mbona tunashushiana self-esteem arifu?????
     
  17. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mwanaume haitaji kuvaa night dress....!! ni bukta au boxer basi!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    kuna topic kama hii tuli
    Kutananayo nadhani december2010
    we na Uporoto na Hashaycool
    hayo maswali mmmhhh balaa

    Ndo maana
    nimeweka ngao
    Mbele trip hii
    hahahahahahahah lol
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    acha tubalance basi, na wanaume inabidi wavae mapajama sio wanawakabili wenza wao na midubwana inaning'inia kama mezani ilokufa spiringi. usiku lazima ukuwe romantik bana.
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Haishuhsi stimu bana.
     
Loading...