Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvaa gwanda la cdm udom university ni kosa ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bebrn, Apr 3, 2012.

  1. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa taarifa niliyoipata kutoka kwa mwanafunzi mmoja wa udom ni kwamba kunawanafunzi wameandikiwa barua za kusimamishwa chuo kutokana na kukutwa wamevaa gwanda za ukombozi(CDM) wakati wakielekea dodoma mjini siku ile ya mwisho wa kampeni!!! Naombeni taarifa zaidi kwa mwenye taarifa kamili
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nahisi ni umbea
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,219
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
Loading...