Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuzwa nyumba ya sanaa; kuna siku Ikulu itauzwa pia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkerio, Dec 13, 2010.

  1. M

    Mkerio Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2006
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF,
    Nimesikitishwa sana na habari kuwa jumba la sanaa limehamishwa ili kupisha ujenzi wa gorofa ya kigogo mmoja ambaye alishawahi kuwa waziri mkuu. Jumba hili ni la muhimu sana na lipo tangia wakati wa mwalimu.

    Inasikitisha kuona nchi inakwenda kishkaji kwa kufanya mambio kwa manufaa ya watu wachache. Wakati wa Mzee ruksa waliuza sana viwanja vya wazi nakumbuka hapo mnazi mmoja watu walivamia kuchukua mabati na matofali.

    Tuwe shupavu pia kama serikali inauza mali ya umma kama hivi kuna siku watauza ikulu. Tungekataa na hata wakilazimisha tukavunje uzio pale. Nchi hii imefika mahali tutumie nguvu ya umma kidogo kupambana na wahuni wachache wanataka kujiuzia kila kitu.

    Tanzania ipo mikononi kwetu tuilinde hata kama tutalipa gharama kidogo
     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Naona litakuwa jambo jema sana kama tukiuza ikulu hakutakuwa na mwenye uchu wa kukimbilia pale. Kama wananchi wamelala basi wataendelea tu kuiba na sisi tutaendelea kulalama tu.

    Hii ndiyo Tanzania.
     
  3. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu weka wazi aliyeuziwa ni nani??????????????
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tupe sosi
     
  5. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumechoka na majungu. Bora tumlilie Remmy tu
     
  6. M

    Mkerio Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2006
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda husomi magazeti kujua nyumba ya sanaa imeuzwa. Swala la majungu halipo na sina muda wa majungu. Magazeti sikumbuki ya lini ila kwa mfano soma The Citizen Friday, 10 December, 2010 page 9 utakuta mchambuzi Freddy Macha alivyochambua umuhimu wa Nyumba ya Sanaa na hatari za kuhamishwa kwake. Kwa hiyo uamuzi ulishafanywa sijui wewe unakaa wapi. Aya ya mwisho anasema hivi
    " Closing down Nyumba ya Sanaa for whatever financial or political reasons is a typical example of how we black people run our businesses: short sighted, short term, clueless?"
     
Loading...