Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuza na kununuliana magari Tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Aug 28, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Je! unatafuta gari linalouzwa Tanzania au una gari unalohitaji kuliuza lakini haujui umuuzie nani? USIHANGAIKE, wasiliana nami kupitia hii namba. 0717114409
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja mkuu!!!!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Duu mnalipia lakini kwa Maxence Melo haya matangazo yenu JF....ur making profit dude...changia basi JF walau kidogo, wauza magari, nyumba na hata mashamba...Kitomai upo?
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, napenda kujua: lipi ni bora kati ya kununua gari lililokwishaingizwa TZ tayari na kuagiza gari wewe mwenyewe kutoka nje ya nchi let us Japan. Ipi faida na hasara ya kila njia ya hizo 2
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Masa..hili nalo neno.Inaweza kuwa namna moja ya fundraising
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli my dia.....kuna watu wananufaika na JF bila hata kutoa mkono wa asante...!
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wivu huo SHEM...kwani maxence Mello amelalamika yeye?...muacheni kijana apate kula...ni heri kwa njia hii kuliko kuwA mdokozi....
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shem umeingia kambi ya upinzani lini? kwanza umechangia JF ? muone kwanza ndo maana umefanana na Beyonce...!
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha shem i get that all the time kuwa nafanana naye sana tuuu wala hujakosea iloooooo!.......mwenye wivu ajinyonge....mwache kijana atafute hela aweze kuishi yakhe namna gani shem......mmh kwanza define upinzani???
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    shem hujui kama mimi ni premium member? Ngoja nimwambie Maxence akupe ban ....upinzani nikubishia hata ukweli! Beyonce
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahah weak argument shem...yaani wewe unakimbilia miye kupigwa ban shem daaaah!.....sasa lazima nikubishie shem wewe utamzibiaje mwenzio kutangaza ulaji lakini?????????????.......yes i got curve like beyonce and i look like beyonce...ushindwe weye tuu shem.....hahahahah miguu kama pingili za muwa....
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shem K

    teh teh teh kwaheri naenda pub nitakucheck baadaye basi.....

    take a good care ur a big gal sawa?
     
  13. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya shem wangu na inabidi uanze kupunguza hizo routine za pub shem...zinamaliza pesa hizo haya shauri yako....no wonder kila siku shem uko broke hahahahah!....


    haya call me later shem!.....
     
  14. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mkuu kitomai, heshima mbele.

    Nashukuru kufahamu huduma yako, ila nina maswali mawili matatu...

    Wewe commission yako inakuaje mkubwa kwenye suala zima la mauzo?

    Mimi nina RAV4 J, short chassis mileage 100,000 model ya 95. Nataka kuiuza mwishoni mwa mwaka huu nikishaagiza gari nyingine, I hope nitakucheki kwa mchakato mzima.

    Naomba unifahamishe kuhusu commission yako inakuaje, na average price ya gari kama hiyo ambayo haina tatizo lolote.. ukizingatia hivi majuz tu nimeipulizia rangi upya.
     
  15. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Usihofie.kuchangia ni jambo jema, muhimu na la lazima.
     
  16. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu una busara kweli, japo avatar yako! mh, tunaona hata aibu ya kuifungua mbele ya wanetu... ha ha haaaaa :)
     
Loading...