Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuvaa Mkenge kwenye Harusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Mar 1, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Maharusi wengi (Bi au Bw) huwa wanagundua wamechemka siku ya harusi yao.

    Mzee mzima unaweza ukakiona kitu kikali , mguu mguu, shingo shingo, mgongo mgongo,,,dimpo dimpoz,,,,,,na ukaanza kujilaumu kwanini umeoa mapema kabla ya kufanya uchunguzi wa kina.
    Hii hutokea hasa ukumbini wakati wa kutolewa zawadi au wale mabinti warembo wanaovaaga sare.

    Hii pia inaaply hata kwa ma bi harusi, nao eti huwa wanaonaga vifua walivyokua wanavitamani ,mahandsome wa ukweli ukumbini na huishia kuugulia maumivu ya ndani kwa ndani.

    Ivi hali hii ikikutokea unawezaje kuisovu wakati ushafunga harusi mda fupi uliopita??
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hizi thread za leo, mweh...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    umeziona eeeh
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo hamna kusovu tena ndo imekula kwako hiyo.
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani wazuri wanaisha mkuu?
    Hata km utaruhusiwa kuoa mke wa pili,say wewe ni ustaadhi,utakichukua hicho kifaa kiwe namba 2,na utashangaa wakati wa harusi ya mke wa pili utakiona kifaa kingine kikali zaidi kikitoa zawadi,utaamua kuoa wa tatu wakati wa harusi ya tatu utagundua wote watatu ni cha mtoto...kuna mtoto mkali ameonekana hapo ukumbini......zoezi litajirudia....baadae ndo unaanza kupiga uko kwa uko...ngoma nayo inatia timu....kinachofatia ,unajua mwenyewe.

    la msingi ni kuridhika...
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol, vijana acheni tamaa! ridhikeni na wake zenu/waume zenu!
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ni choo cha kike unachuchumaa tu Mkuu kama alivyotoa somo Abdulhalim.
     
  8. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazuri kila siku wanazaliwa sasa sijui utasubiri upi azaliwe?
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hali ya hewa inachangia!!!!!!!!!
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    imekula kwako mke/mme
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yaani zimekaa kushoto kushoto haswaa.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaah kaka jambazi umenichekesha kweli !
    lakini sidhani kama ina ukweli wowote labda imetokea kwako
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hii kali. Ama kweli tamaa ya mzee fisi . . . !
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa utakuwa hata hustahili kuoa kwani hizo ni akili za kitoto hufai kupewa majukumu ya kibaba.
    Hivi unaoa miguu shingo,dimpoz au unaoa mke?
    Na unaoa kuonyesha watu au mnakuwa mmependana mpaka kufikia uamuzi huo?
    Ndoa sio kidali poo ukajifanya kuingia wakati haupo tayari.Hata huyo mwanamke umuoe awe kama Kleopatra jinsi siku zinavtoenda atabadilika tu kutokana na maumbile/bailojia.Isitoshe anaweza hata kupata ajali na kuwa kilema.sijui utafanyaje?
    Dah una hatari sana! nakusikitikia.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi unaanza kujikosoa na kujuta siku hiyo hiyo ya harusi, mtafika kweli???
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sioni kama kuna tija hapo, TAMAA ILIUA FISI
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hii hali ya hewa ya leo kwa kweli naona membaz wengi hawapo online.....nahisi gesti zitakuwa zimejaa wadumisha mila tupu huko..... :)
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwani unaoa mke au unaoa dimpoz na mguu wa bia? Mke ni zaidi ya mguu wa bia na dimpoz mkuu! :)
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tukianza na kakaangu mie and the company!!!!!!!!!
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uzuri au ubaya wa kitu chochote ni kitu cha kufikirika na maono binafsi, ndio maana waswahili wana msemo wao kwamba wewe cha nini mwenzio ntakipata lini, akili kichwani mwako.
     
Loading...