Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuungua kwa mabweni shule ya Secondary Lyakirimu, Mwika_Marangu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Officer2009, May 1, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wanajamii, habari za uakika ni kwamba mabweni ya shule ya secondary ya Lyakirimu yanaendelea kuungua moto.
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    toa habari kamili inayoeleweka!
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si ufunguke sasa? Unakua kama unatumia masalia ya chaki bwana,! Ah majitu mengine bwana
     
Loading...