Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuungama kwa padri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ARV, Sep 17, 2011.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mdada mmoja alienda kanisani kuungama,akaingia katika kichumba cha maungamo akapiga magoti mbele ya padri.akaanza kutaja dhambi zake.'dhambi zangu ni hizi,niliwatumia watu wengi sana messege za matusi na picha za ngono..'kabla hajaendelea padri akamsogelea karibu haraka haraka akamnong'oneza 'na mimi nifowadie'.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ya zamani hii!!
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    acha ujinga
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    shame on u.!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    hebu heshimu dini za watu mafi yako
     
  6. L

    LUSIKE Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chaliii unavuka mipaka sasa punguza spidi
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ilishapitwa na wakati...
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ipi hiyo imepitwa na wakti?
     
  9. S

    Sharp lady Senior Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshimu imani ya wenzako. Asanteni wa changiaji mliopita.
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kuna umuhimu wa kuheshimu imani ya wenzako, lakini at the same time kama mtu ana valid questions si vibaya kuuliza. Hapa tunaelimishana bila kukehebiana ama kukashifiana.
    Having said that, swali langu: Ni wapi kwenye Bible imesema tukaungame kwa padre ama askofu? nawasilisha
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Yesu mwenyewe kabla ya kuondoka duniani alimkabidhi Petro mamlaka,akamwambia &quot;UTAKACHO KIFUNGA DUNIANI NA MBINGUNI KITAKUWA KIMEFUNGWA,NA UTAKACHO KIFUNGUA DUNIANI NA MBINGUNI KITAKAKUWA KIMEFUNGULIWA&quot; kanisa Katoliki msingi wake ni Petro ambaye Yesu alimwachia funguo. Kuungama kupitia padri haimaanishi kwamba padri ndiye anayeondoa au kusamehe dhambi bali ni mungu mwenyezi,padri yeye ni njia tu ya kuwasilisha toba zetu kwa mungu. Nadhani utakuwa umenielewa. Nadhani ingekuwa busara kama ungaliuliza swali lako kabla ya kupost kichekesho chako.
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ninachouliza naomba nipatie wapi kwenye Bible niende ili nipate hii habari ya kuungama kwa padri? sijaongea kichekesho wala sitaki mzaha, mimi nataka nipatie sura na mstari ktk kitabu cha biblia niende huko
     
  13. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kama wewe ni mwanaume basi ni mbeya sana. Unataka kila kitu kiwe kimeandikwa kwenye biblia. Una soma biblia kwa alkili yako au kwa masaburi yako. Kuna kosa gani kama naungama kwa mjumbe wa Mungu ili anipe ushauri kwa dhambi zangu kadiri imani yangu inavyoniruhusu. Kama imani yako inataka umfiche mtumishi wake na kuungama moja kwa moja kwake basi na iwe hivyo.

    Huwezi kunifanya niabudu kama unavyotaka wewe. Uheshimu imani ya wenzako. Usiwe kama wazungu waliodharau imani zetu nakuziita za kijinga na sisi tukaziona za kijinga tukafuata imani za kiarabu na kizungu. Kila mwenye imani ya asili leo anaonekana kama mshamba na wewe ukiwaona kama washamba. Mungu hayupo kwa Wakristo tu au kama unavyodhani wewe Mungu yupo kwa walokole kwa sababu hawaungami kwa padri bali Mungu ni wa wote wawe wenye dhambi na wasiona dhambi au wenye imani za kiarabu au imani za kizungu au imani asili; Mungu niwa wote.

    Kwa hiyo uwe mstaarabu kwa imani za watu. Kakuambia nani kuwa wewe kujiungamia ndiyo sahihi. Kujikweza ni tabia mbaya sana ambayo mwanadamu anayo na hii usipojichunguza itakutafuna.

    Kuna ile ahadi ya mwanaTANU ambayo mi nimeipenda: Binadamu wote ni ndugu zangu. Kwa hiyo kama anaabudu miti au mito mikubwa hawezi kuwa ndugu yako? Au kama ni Mwislamu au Mkatoliki anayeabudu kwa padri si ndugu yako kwa sababu ana imani ya kishenzi.

    Ungekuwa umeshika mafundisho ya kiimani vizuri usingemdharau binadamu mwenzako kwa imani yake. Mungu si Mkatoliki, Mlokole, Mwislamu wala imani asili wala Budha wala Saibaba, Mungu ni Mwenyezi. Hajibagui kwa imani zetu kama wanadamu kama wewe unavyofanya.

    KUMBUKA: Tutahukumiwa kwa matendo yetu tu wala si kwa imani zetu.
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    haujanielewa vizuri kaka,kupata wapi ilipoandikwa kwenye biblia sio tija,kama nilivyokuambia msingi wa kanisa katoliki ni nini,hizi ni taratibu za kanisa zikifuata na kuamini maneno ya Yesu mwenyewe kwa petro ambaye aliachwa kama msimamizi wa kanisa.

    Sio vyote tunavyo vitenda katika imani za kidini vimeandikwa katka biblia ama quran,nyingine zinakuwa ni taratibu zilizowekwa kwa ajili ya kuwaongoza watu wa mungu kufuata njia iliyosahihi.
     
  15. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unapindisha mambo hapa na kukimbia ukweli. sijadharau mtu wala dini ya mtu.
    Kama mjumbe wa Mungu ni mwenye maovu kuna uhalali gani wa mimi kuamini kuwa yeye ni mjumbe wa Mungu? Ninachotaka ni facts hapa na sio jazba. To say the least niambie wapi kwenye Bible imeandikwa kwamba naweza kwenda kutubu kwa padre ili niende sasa hivi kusoma. Vinginevyo tutabishana hadi asubuhi hapa
     
  16. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hivi ukikubali kosa na ukatubu c yatakuwa yameisha?,dah mshkaj wewe ni wa ajabu sana yan umepotoka(naamini kwa bahati mbaya) sasa watu wanakushauri wewe unaleta jeuri na mabishano yasiyo na tija kwako,. kubali kuwa hujui ili ujue zaidi. Mungu wetu akubaliki sana.
     
  17. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kuungama dhambi kwa padri ni sheria ya kidini ambayo pia kwa kuwa ni ya kidini moja kwa moja Mungu anaikubali, usipoungama kwa padri utaungama kwa nani au ulitaka tukaungame mbele ya mti? au tukapige magoti mbele ya mlima? Mimi ndie nilieanzisha hii thread iishie hapa, lakini swala la padri kuomba afowadiwe messege, kama aliomba aliomba tuu, ni swala lake binafsi, USIBISHE KUWA HAWEZI KUOMBA!
     
  18. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hiyo, ingawa ni ya siku nyingi, tukumbuke kuwa hili ni jukwaa la udaku so usimlaum sanamtoa mada
     
  19. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    utani hata kwa vi2 ambavyo ni sensitive jamanan?,hapana c kweli ndo maana K....e huwa mnalaumu eti anachekacheka hata kwny huzuni,.da same 2 ths issue. Mi nadhani amekiri na ameomba tufunge mjadala hilo la muhm na nhnampongeza sana kwa hilo.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    muanzisha mada chizi,wewe mwendawazimu.
     
Loading...