Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuungama kunataka moyo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ralphryder, Jan 20, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kijana wa kazi katika parokia fulani akiwa amepewa nyumba ya kuishi yeye na mkewe,kazi kubwa kusimamia mradi wa kuku wa kanisa. Akawa anaiba kila siku kuku. Watu wakamtonya padri. Akaweka mtege muda mrefu bila kumkamata. Kumbe padri nae anakula mke wa huyo jamaa! Watu wakamtonya nae kaweka mtege bila mafanikio! Kijana akaamua kwenda kuungama. Akataja dhambi nyinginezo kasoro ile wa wizi wa kuku! Padri akamwambia"bado moja" jamaa akabisha, padri akamuuliza,"je ni nani anaiba kuku wa kanisa?" jamaa akajibu,"sikuskii vizuri pazia limejaa vumbi,kama huamini njoo upande huu" padri akaenda,jamaa akamuuli,"je ni nani anatembea na mke wangu?! Padri akajibu,"sikuskii,ni kweli pazia limechoka nitalibadilisha".
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ngoma droo,ila mke anauma zaidi....
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli waif anaumaaa!
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    duh! Wife! Hapana
     
  5. E

    Emaglo Senior Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hoya pastor noma
     
  6. dr luv

    dr luv Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mke inauma
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    fo sho!
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ile pastor anasema sisikii tu namrukia vichwa kama vitatu vya kushtukiza!... Acha kabsa habari ya wife!
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    punguza hasira!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hAHAHAHHAAAA
     
  11. N

    Ntila91 Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Patachimbika bila koleo
     
Loading...