Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuunga mkono Hoja kwa 100% bungeni inamaanisha nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bebrn, Jun 20, 2012.

  1. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndugu zangu naomba mniambie maana halisi ya mbunge anaposema ameonga mkono hoja kwa 100% alafu baadae analalamika kuwa jimbo lake linamatatizo mengi na hayatatuliwi!! sasa hapa mm ndio sielewi maana ya kuunga mkono hoja kwa 100%
     
  2. S

    SUWI JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani hawa wabunge wanakwenda kwa business as ussual kwa kweli wanaboa... sentensi zilezile miaka yote ili mradi posho imeingia mfukoni... nawachukia sana hawa nyinyiem:A S 13:
     
  3. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawli kama hili ndilo aliombea mwongozo mchungaji Peter Msingwa mbunge wa Iringa mjini, lakini kwa unazi wake yule mwenyekiti wa mbunge Jenista muhagana akampotezea!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    Kuunga mkono hoja kwa wabunge wa sisiem ni kukubali kila itu ili usimuudhi mkuu......
    ila kwa vyama vingine ni kukubaliana na hoja kama inakidhi matakwa ya yule aliyewatuma bungeni
     
  5. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ndio upuuzi aliousema Mnyika, naona sasa mmeanza kumuelewa taratibu
     
  6. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kitu hiki ndio kinapoteza umuhimu wa bunge maana hakuna no ni yes yes hata kama unaumia!!!!!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ulimbukeni.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Huwezi kuwa unaoppose kitu then mwisho unamalizia nasupport.
    You can not be the opposser and at the same time supporter huo ni WOGA na USALITI kwa waliokutuma
     
  9. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ndio udhaifu wenyewe..Maana wanaanza kwa kulalamika sana, uku wakiikosoa bajeti yenyewe, mwisho wa siku unasikia naunga mkono....mie nadhani ni maelekezo waliyopewa na viongozi wao wa chama
     
  10. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuunga mkono 100% kwa 100% kwa wabunge CCM wakiwa Bungeni na baadaye kulalama majimbo yao hayana huduma maana yake ni kwamba tunakutii Bwana mkubwa mwenye shati la Kijani pamoja na chama chetu lakini waliotuchagua kutuleta Mjengoni tutawaridhisha kwa kugonga Meza na Vijembe kisha tutawapa fulana Khanga na kofia maisha bora kwa kila mtanzania, na sisi bila kujiuliza tuanawachagua kila ifakapo siku ya uchaguzi,Wabunge wenye tamaa ya maisha wasiowajali wenzao wanakula nini watoto wao wanasoma vipi shule wanapataje huduma za Hosptali????? yote haya wamesahau kabisa Kijana wetu Mchemba mtoto wa juzi anasema uchumi na bajeti ni nzuri.Kikubwa kinachotuponza ni Wtz wenzetu wanapokosea kukipa ridhaa ya kutawala chama Dhalimu. Mujwahuzia
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi huwa nashangaa unakuta mbunge anapoonda bajeti alafu mwishoni anamalizia naunga mkono hoja mia kwa mia
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Bunge linaangaliwa/kuzilizwa na watu wengi wakiwemo watoto wa shule, hivyo ni vema wabunge wakisaidiwa na Spika kurekebisha huu upofu wa kuunga hoja 100% na hapo hapo unaanza kukosoa! Inatufanya watanzania tuonekane kama hatuna elimu hata kidogo. Hivi unaweza kusema kwa mfano nyumba imekamilika 100% na hapo hapo ukasema bado vyumba kadhaa havijakamilika? Bado CCM wanaishi kwenye fikra za chama kimoja.
     
  13. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wabunge wanaounga mkono bajeti kwa 100% kisha wanatoa matatizo yaliyo jimboni mwao au kuonesha kuwa bajeti imesahau wakulima na wavuvi wa jimboni kwa bwana Presha inapanda na kushuka ni wehu. Kimsingi kuikubali ni kutokuwa na dosari na kwa hivo inatakiwa waseme "naunga mkono hoja kwa 100% bila marekebisho yeyote au siiungi hoja kwa vile ina mapungufu haya na haya"
    Wabunge wa upinzani wanafanya vizuri sana kama inavotakiwa.
     
  14. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa style hii hili ni janga la katiba
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bora hiyo ya 100%. Jamani leo nimemsikia mbunge wa Kishapu akisema anaunga mkono kwa 300% nikabadilisha na station
     
  16. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh sasa mtu kama huyo ni mzima kweli? mungu tuepushe na kama hao kuwa wabunge wetu tena
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni hivi, moja ya theories za logic inasema "if one of the premises (not PROMISES) is negative, the conclusion must be negative. Nasema hivi kwa kuwa hawa WaBonge wa CCM wengi wao wanapinga mambo mengi ambayo yako katika budget, halafu wanaishia kuunga mkono hoja (ambayo ni conclusion). This is another silly action that the guys are doing. Kweli tumeruhusu ujinga (kutojua) utawale maarifa (akili)
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Another sill seson,bungeni wabunge Wa ccm ni mzigo kwa taifa hili kuthibitisha Hilo yupo mmoja leo kasimama na kabla ya kuchangia aliunga hoja kwa 300% na papo hapo akaanza kuelezea matatizo ya jimbo lake na matumizi mabaya ya fedha za umma.Vichwa lazima vituume watanzania kwa kusikilza pumba Kama hizo.
     
  19. s

    simon james JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanalinda maslah ya govment ya ccm
     
  20. Q

    Qt B Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ....wanaepuka kupinga sana bajeti coz wao wakipinga itapelekea mabadiliko makubwa ya kisiasa ikiwemo nchi kuingia katika uchaguzi before 2015 kitu ambacho wanachichiem wanogopa ukizingatia chadema imeshika hatamu sana sahv....huo ni udhaifu mkubwa ni lazma wajikubali na kubadilika sema ndo hivo uchu wa madaraka umewajaa wanaunga mkono hoja hovyohovyo tu...aagghhh
     
Loading...