Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuundwa kwa serikali itakayojali maslahi ya watanzania wengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bnhai, Jul 17, 2009.

  1. b

    bnhai JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,675
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Tumekuwa katika harakati nyingi saana za kuelezea masikitiko yetu ya namna nchi inapoelekea. Kila mtu anaguswa kwa namna moja au nyingine na mustakabali wa Taifa. Sasa ndugu wana JF, je tunao watu tunaoamini ni wasafi wanaoweza kuongoza nchi bila kujali maslahi yao binafsi? Kama tulivyoorothesha mafisadi basi tuwataje hao wasafi huenda hawafiki
     
Loading...