Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuumwa tumbo

Discussion in 'JF Doctor' started by Lady, Dec 3, 2010.

  1. L

    Lady JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari wadau,
    Naomba mnisaidie nina tatizo la kuumwa tumbo kila wakati ninapoanza tu kula chochote linauma baada ya muda linatulia, tumbo linanifanya nakosa hata hamu ya kula, sababu iwe ni mchana nikimeza tu mara ya kwanza tumbo linaanza kuuma, usiku pia hivyo hivyo.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Pole sana ingawa hujatueleza wewe una umri gani? Umeshaolewa? Umeshazaa? inaonyesha una chango la uzazi wewe jaribu kwenda Hospitali kumuona Daktari ataweza kukupa dawa ili matatizo yako yaweze kumalizika. Au jaribu kutumia Dawa hii kama utaweza kupata Asali mbichi safi

    ambayo inayotoka Mtini haijapikwa au kuchanganywa na kitu kila tumbo linavyo kuuma uwe unakunywa hiyo Asali kijiko kimoja kikubwa cha kulia wali jaribu kutumia hiyo Asali itakusaidia kuondosha hayo matatizo yako. au uwe unakunywa hiyo Asali kila siku Asubuhi kabla ya kula kitu

    Asali kijiko kimoja na wakati wa usiku ukimaliza kula au wakati wa kwenda kulala unywe Asali kijiko kimoja kila siku kwa muda wa siku 40. Kazi yake hiyo Asali inasaidia kusafisha ini na figo kwenye Mwili wako jaribu utaniambia nini kinachoendelea katika mwili wako asante.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Vidonda vya tumbo au una shinda au kukaa na njaa muda mrefu bila kula, jifunze kula ontime na maji mengi au juice fresh, sio za kijoti
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa ushauri, ntajitahidi kutafuta asali na pia kula on time,
    By the way kwa hapa dar ni wapi naweza kupata asali mbichi original?
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tehe tehe hapo kwenye redi mzizi umenifurahisha siku nyingine tutasema kijiko kimoja cha kulia kande.
     
Loading...