Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuumwa mgongo kwa mjamzito- dawa yake ni ipi?

Discussion in 'JF Doctor' started by MAKOLE, Aug 14, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawauliza wataalamu wa masuala ya ujauzito, mwanamke mjamzito wamimba ya kwanza yenye mwezi mmoja anapoumwa na mgongo anapaswa kutumia dawa gani?

    wasalaam
     
  2. j

    jumalesso Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upate massage tu dada hamna zaidi na pia punguza kukaa sana kwenye viti ambapo hupati flexibility ya kuegemea vizuri
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Shika kwenye mgongo wako, kemea hilo pepo likuache! basi
     
  4. health

    health JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuhusu kuumwa mgongo siyo kwa mjamzito pekee bali hata kwa wengine wapo wanaosumbuliwa kwa maumivu ya mgongo. Hapa unaweza kuniandikia kwenye email ishealthy@hotmail.com ili niweze kukupa ushauri wa kiafya zaidi
     
Loading...