Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuumwa kwa Mwakyembe na kuibuka kwa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THINKINGBEING, Oct 19, 2011.

  1. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa kwamba waziri mkuu aliyejiuzulu E.N.Lowassa leo atazungumza na wanahabari.
    Lowassa atazungumzia mambo matatu;1.Sakata la RICHMOND,2.Habari zinazoandikwa na kusemwa juu yake,na 3.Hali ya siasa za CCM arusha.
    Wakati hayo yakitokea mh.Mwakyembe yupo nchini India kwa matibabu lakini ikumbukwe mh.Mwakyembe aliwahi kusema " kama kuna wabunge wasioridhika na maazimio ya Bunge, waombe kazi hiyo ifanyike upya ili yasemwe yote, hata yaliyoachwa ili kulinda heshima ya serikali."
    Hapa naona kuna kamchezo ka kuviziana.Iweje mambo ya RICHMOND yazungumziwe wakati huyu bwana aliyesema kama kuna mtu hajaridhika aseme ili atoe siri zote hayupo nchini?
    Lowassa aliyelalamikia sana kamati ya Mwakyembe sidhani kama anaweza kuzungumzia sakata zima la RICMOND bila kumtaja Mwakyembe wala kamati yake.
    Kama kweli mh.Lowassa ana nia njema ya kulizungumzia sakata la RICHMOND namsihi amsubiri Mwakyembe apone ili kama ataguswa aweze kujitetea.Vinginevyo kile alichokiita mh.Lowasa "NATURAL JUSTICE" naye atakuwa amemnyima Mwakyembe.
     
  2. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani tusubiri nini anataka kukisema, kwa kuanza kubashiribashiri unaweza ukajikuta unasababisha tusikipate anachotaka kukisema hasa akizingatia ushauri wa kila mtu
     
  3. k

    kingtuma Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachotafuta EL ni huruma za wananchi kwa kuwaponda wenzake,lakini ikumbukwe alikuwa NIGERIA pengine anataka kupima nguvu alizokuja nazo
     
  4. m

    mharakati JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyu bwana wa Nigeria ni noma, yaani naanza kubadilisha msiamamo wangu taratibu na hii ni 2011 bado miaka 4, nafikiri ile dawa, zindiko, dua inafanya kazi
     
  5. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kuyazua Kaka!Mbona unalazimisha kuhusianisha mambo yasiyochangamana!
    Kamati ya Bunge Ikimaliza kazi inampa Spika Majawabu afu ndo unakuwa mwisho wa kamati!
    Kimantiki Mwakyembe hakuwa mwenyekiti wa Kudumu wa Ile Kamati na hata kitakachofata kuhusiana na Richmond si chake tena!
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ole wenu enyi wenye Imani haba, kwani hata Shekh Yahaya alikuwa noumer.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Iko wide open kwamba Lowassa ndiye aliyemfanyia u MAFIA Mwakyembe
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .

    Mie simo, Napita tu
     
Loading...