Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuumizwa kubaya sana na mapenzi ya uongo ni noma......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by harakat, Oct 17, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    i will give the angels back their wings and risk the lost of everthing
    just to prove my love is true for u
    just to have a sweethat like u
    u told me once but i forgot,
    so tell me now and tel me the trth
    so i can say im here for u,
    and if i die before u , i will go to heaven and wait for



    Juzi demu wangu mmoja alikuja ghafla toka Mwanz huyu binti nilisha achaa naye toka miezi sita iliyopita akiwa na mimba ya miezi kama
    mitatu ambayo ilikua ikionekana kabisa ila akiwa pande za huko nikawa naendelea kugharamiaka baadae akawa akija A town hataki kuonana nami
    nilipochunguza nikajua alisha chomoa ndio maana hataki kuja .
    sasa hivi majuzi amekuja A towna ghafla kanipigia cm na kudai alikuja siku tatu zilizopita cha kufurahisha nikamwita akaniambia anamuogesha mtoto ili aje naye nimuone nikamuambia asije anye kwani kuna baridi nitaenda mwenyewe kumuona .
    Baada ya kuonana naye alinikuta nakata maji kama mamba sehemu moja ambapo wale wamiliki wanamjua fika kwamba ni demu wangu wa kitambo sasa nikamkaribisha baada tya kupata kinywaji nikataka niende naye gheto kwangu kwa ajili ya kupasha kiporo hicho,ila akaonesha kusita huwa kiprinsipo silazimishi mambo zaidi ya suala la fedha .
    Hapo akasema ana shida na fweza kwa hiyo nikajua tu ni zile sanaa amezianza upya kabisa ....nikamwambia aende hapo alipofikia ambapo aliniambia ni kwa mama yake mdogo mwanzo hajawahi kunitambulisha mtu huyu na wala simjui .
    kufika pale akajifanya anamchukua mtoto kutoka kwa mtu aliyemuachia kwa kushangaa akaja na mtoto wa miezi kuanzia mitano na nusu hivi mapaka sita na kitu mimi na yule jamaa yangu tukabaki tumeshikwa na butwaa kwamba mtoto yule alimpata wapi wakati tunashang'aa yule jamaa yangu akasema mbona mtoto hafanani na hata mmoja kati yenu mtoto ameketishwa kitandani hajui kinachoendelea hata kidogo.
    Wakati tunashanga mara akaja mama mmoja akamchukua yule mtoto yule mama anafanana na yule mtoto na hata matiti yake yanaonekana kwamba ananyonyesha .
    Nilichofanya ni kuinuka kuelekea mlangoni na kuvaa viatu vyangu yule binti akaanza kusema sasa umekuja kunichora au ?Mimi sikuongea chochote temna zaidi ya kumwambia jamaa yangu tuondoke ila nkawa nataka kumpa kipondo yule binti kwani alikua ananifanya mimi ni mjinga kiasi fulani sasa sijui nimfanyeje naomba maushauri yenu.............
    NAWASILISHA
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    We learn through mistakes. Hata mara moja katika maisha usikubali mabaya ya nyuma yakaharibu future yako. Wewe songa mbele tu achana nae.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kichwa cha habari kizuri sana,nilijua nimempata mwenzangu alieumizwa kama mimi,kumbe wazinzi tu
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bway bway ! Pole mkuu
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli nimeamini mjomba ni mama..
    huyu anatenda huyu anatendwa..
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndeti usishangae hata shangazi ni baba
    mwendo full kuchakachua wangu no love siku hizi
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    This world is real crazy!
     
  8. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hahahahaha! Aaaaah! Jamani, Kha! Oa usichezee tu, na wao wanacheza game vile vile. Kali kweli.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa vile mungu kakuonyesha ukweli endelea na maisha yako tu,huyo dada naye keshajua sio wote wanadanganyika kwa maigizo na siku hiyo mungu aliamua kumuumbua tu.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Ni sawa kabisa ulistahili hicho Mpwa, maana hata thread umeanza kwa kusema "mmojawapo wa mademu wako" sasa kumbe una rundo why bothering na huyu? enzi hizi ndio unajisifia mademu na kukata maji? are you serious Mpwa?
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah!! Kazi kweli kweli.... pole saana.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwosha huoshwa kama wewe unao wengi unategemea na wao wakutegemee ww mmoja? Lazima na wao wawe na vidumu pembeni
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole sana .
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    sio hivyo kaka kumbuka hapa tunaongelea ishu serious kidogo tayari huyu binti alikua na mimba huwezi kumchukulia kama mabint wengine ninaokutana nao na kwa mimi hili sio suala kubwa kihivyo kwani nimeshazoea tu hawa watu jinsi walivyo hainiumizi kichwa kiivyo yaani nilikua nasema tu kwamba ukimuonea huruma mtu ukarudisha roho ya kibinadamu kumbe unaweza kufanywa mjinga kumbe sio hivyo .
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    huyu ni kwa kuwa alikua na mimba hilo tu nafikiri hata kama wewe una mke unamrespect tofauti na unaokutana nao barabarani...
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bonge la comedy...............aise wauzie hisa kina Kanumba
     
  17. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    achana naye,na husiwasiliane kabisa nae...potezea mazima,muongo huyo
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    arifu nikuambie kitu temana naye uyo tena asikuletee uzibo
     
  19. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Learn from that n move on
     
Loading...