Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuliza siyo ujinga: Kicheche

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WomanOfSubstance, Dec 2, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi hukutana na neno hili..KICHECHE.. likitumika kuwalenga wanawake... sijaweza kuelewa vizuri hasa nini maana yake.

    Nijuavyo mimi kicheche ni mnyama wa porini ambaye hula vifaranga kama sijakosea.

    Wajuzi wa mambo naomba kufahamishwa nini hasa maana ya kicheche pale linapoelekezwa kwa wanawake?
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kicheche ni kinyama fulani hivi kinachoruka ruka na kukimbia kimbia bila kueleweka.

    Kwa hiyo kuna wale wenzetu , wasio muelekeo, msimamo, self worth, macho juu, akili fupi, bora liende etc hususan katika kasia ya mahusiano ya mapenzi, wanaitwa vicheche.

    Variation ya wengine huwaita "chicken head" na "hood rats" ingawa kuna tofauti subtle.

    Halafu, kama alivyosema Ice T katika "some of these ni**ers is b*tches too", kicheche si lazima awe mtu wa jinsia ya kike, hata mtu wa jinsia ya kiume mwenye tabia hizo ni kicheche tu, kwa sababu essence ya ukicheche ni tabia na wala si jinsia.Ila kwa sababu mfumodume unalinganisha ukicheche wa kuonja hapa na pale kwa mwanaume na urijali, vicheche wa kiume wanaweza kusifiwa kwa urijali wakati wa kike wakaitwa vicheche in a derogatory way.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    alaaa kumbe!
    Lakini hao hao wenye kufuata hao vicheche na kuwaconvince kwanini wageuke tena na kuwa brand wenzao?...

    Huwa naona kuna unafiki fulani hapo. ... umemfukuzia mwenyewe kwanini umuite kicheche?
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huo si ndio mfumodume nilioungelea hapo juu?

    Mwanamme akienda kwenye brothel si malaya, ni rijali, mwanamke anayefanya kazi brothel ndiye malaya. Hizi ni falsafa za mfumodume.

    Na hata mwanamme anayejiuza kwa wanawake si malaya, ni Gigolo! A prestigious brand to some.

    Go figure!
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    I get ur point.
    tx
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanaopewa haya majina ya Vicheche ni kutokana na tabia yao ya kuli...a na wanaume tofauti tofauti wa wakati tofauti au wakati huo huo. Kama mjuavyo kicheche mnyama hajatulia kabisa atakula mayai ya kuku, atakula vifaranga etc etc
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha kicheche nadhani ni kama vile wanavyoita mlupo ...
    mtu ambaye hajatulia yuko huko na kule mradi haridhiriki na mtu mmoja
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mlupo ndio nini tena FL1? This is new vocabulary to me. Please explain
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah..mpwa acha usanii apo kwa FL1 , seriously hujui mlupo ni nani?lol
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku hizI tunaita MICHARUKO!!.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie nadhani mlupo ni bangi
     
Loading...