Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuliza si ujinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jan 23, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nimesikia maneno haya lakini bado sijajua ni vyombo au taasisi gani na vinafanya nini
    MKUKUTA na MKURABITA
    Naomba mwenye kufahamu zaidi wanijuze nijue masahi na faida zake kwa raia wa kawaida
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    google please, kila kitu kiko peupe huko
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkukuta ni mpango wa kukuza na kuongeza umaskini tanzania na mkurubita ni mpango wa kupunguza rasilimali ufahamu bila idhini tanzania
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    duh...haya ndo sikuwa nayajua mkuu
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    nadhani humu kuna msaada wa maelezo yanayoelweka hasa kwa waliocome across na hivyo vitu,si vibaya kuelimishana miss Judith
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna nyingine sasa hivi imeongezeka inaitwa "MKUMABI", yaani MKAKATI WA KUONGEZA MASLAHI BINAFSI, ingawa hii haitangazwi sana
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mi pia nimesikia maana ya mkurabita ila ni mbaya. Ngoja nisikilize wadau kwanza.
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahah!! You made my day!!!
     
  9. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    mh mhmm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine kuuliza huwa ujinga. Hebu cheki alivyokujibu kitalolo, kakuona wewe mjinga sana. Hiyo siyo maana ya maneno hayo. Cheki kwenye google kama alivyokuambia mj
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180

    unajua ukijua unajua wakati hujui inakuwa hatari..
    bora ya mjinga atakaye kujifunza kuliko mjanja asiyetaka kujua
    ukirudia kusoma utaelewa kitalolo katoa jibu sahihi sana kama hujatambua
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli bana....
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ok. Mi nilidhani uko serious
     
  14. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole sana inaonekana hata redio husilizi,kama wewe hujui maana ya mkukuta,hao wa vijijini itakuwaje? basi subiri mpaka utakapo kukuta ndipo utakapojuta.
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kitalolo kama hujui maana usimpotoshe mwenzako.

    MKUKUTA - Mkakati wa Kukuza Uchumi na Kupunguza Umasikini Tanzania (National Strategy for Growth and Reduction of Poverty in Tanzania)

    Ama MKURABITA naisikia lakini siifahamu, najua inahusiana na kuratibisha Biashara ndogo ndogo Tanzania.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa nyongeza MKURABITA ni mkakati wa kurasilimisha biashara za wanyonge Tanzania.hadi leo mradii huu haueleweki kama umefikia malengo au wanajinufaidisha hela za ufadhili kutoka NOrway na serikali.Upo chini ya ofisi ya rais.wao wanapima pima viwanja na kutafuta hati za kimila kwa watu mikoani humo kama Kigoma,Mtwara,mbeya.Lushoto nk lakini sijaona walipoweza kumsaidia mnyonge kama wanavodai.Machinga hadi leo wanahangaika, mabenki hayakubali hati za kimila mtu kukopea ili mtu aweze kujiendeleza nk. lengo lao kubadili sheria za biashara,TRA,nk eti iwe moja ili mtu aweze kuanza biashara na kusajili makampuni fasta kitu ambacho hakiwezekani, tafiti zao nyingi wanazofanya hazijazaa matunda na hazina uthibitisho.Mfano wao walisema sababu ya kesi kuchelewa mahakamani ni kwa sababu ya uhaba wa majaji bila kujua hata majaji waliopo wana uwezo mkubwa wa kufanya kazi kwa bidii kama sheria zilizopo zikibadilika kuendana na mazingira na wakati huu.Pili hata mtu akipewa hati ya kimila au hata hati ya kawaida ya umiliki wa ardhi hataweza kupata mkopo kama ardhi yake ipo mbali na mji thamani yake huwa ni ndogo nk.Yapo mengi tu walipendekeza lakni sio rahisi kutekelezwa tangu kuanzishwa kwake mwaka 2004 wkt wa MH MKapa..Sasa angalia mishahara wanayyolipana na kazi inayonfanywa utashangaa sana huko MKurabita na MKUKUTA,tuongeze na TASAF vikao vingi vya kupeana siting alowance,trip za kumwaga kila wakati nk nk.Mnyonge atabaki kuwa mnyonge tu siku zote.
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KITALOLO yuko sawa, wew umedanganya bana! Hamna kitu ya kuleta utajiri hapa Bongo. Hii Ni MKUKUTA inayoongeza umaskini tanzania,hasa vijijini... Nashukuru elimu imenitoa huko hadi hapa mujini!
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    kirefu chake nakijua ila kazi yake ndio inanitatiza...
    ndo maana nikamsapoti kitalolo
    something is wrong kwenye reality
     
Loading...