Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuuliza si ujinga: Nyama ya Ukeni kuwa nje

Discussion in 'JF Doctor' started by Mchaga, Nov 17, 2011.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu naomba kufahamu Nyama ktk uke wa mwanamke zikiwa zimejitokeza nje, maana yake nini? Ufahamu nilionao ni kwamba amekaangwa sana Je hili ni kweli? Au ni maumbile.

    Naomba radhi Kama nimeudhi watu.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh ngoja wapite wajuzi mjumbe.
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    itakuwa imegeuka firigisi....

    Nyama nje ngozi ndani!
     
  4. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh! Itakuwa amira imezidi. Andazi/kitumbua kimeumuka kuliko kawaida.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Mkuu ufahamu wako hauko sahihi. Hayo ni maumbile tu ambayo yanatofautiana kati ya mtu na mtu. Mie wala hujaniudhi kwa sababu aulizaye ataka kujua...usije ukawa unachungulia nanihii :):) na ukiona kuna nanihii imejitokeza kwa nje :):) basi ufanye hitimisho lako la hapo juu.
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nasubiri wataalam zaidi ila Bak umejitahidi lakini bado majibu yako sijaridhika nayo..
     
  7. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyama ya ukeni? Ndio kitu gani hicho?
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Maana yake amedinywa sana tena kwa mitwangio over size!
     
  9. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Nenda kamuone Gynechologist. Kwa majibu sahaihi na ya kitabibu
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    ha wapi kagongwa sana huyo.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkuu natamani nikusaidie lakini sijawahi kuona huo uke ulio kama filigisi(nyama nje ngozi ndani).mia
     
  12. d

    digodigo Senior Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wahusika wenyewe ma (she) wajibu maana wao waweza toa majibu muafaka kama ni maumbile au kupigika kinoma
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    napitaa tu ntarudi bidae
     
  14. m

    mzighani Senior Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya mapya kwangu, nitajitahidi kumpata mmoja ili nami nione
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Uchaga kazi,lol! Nyama ya uke? Ama unaongelea mashavu (lips)?
     
  16. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivyo hivyo king'asti
     
  17. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu ni vyema tukipata majibu ya kisayansi...asanteni mliojibu kistaarabu.
     
  18. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani unaongelea genital prolapse! Ambayo huwapata mara nyingi watu walioozaa watoto wengi kwa njia ya kawaida vaginal delivery au waliopata difficult labor , lakini pia huwapata mabinti wadogo wenye collagen disorders. Na husababishwa na kulegea misuli inayoshikilia kizazi (kwa ndani) kulegea.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mhhh! makubwa hayo.wapenda 'kuingia chumvini' utawajua tu kwa maneno yao
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    hapo ndo mganga wa jadi ungekuwa wa kizungu je?
     
Loading...