Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuujadili Muungano ni Uhaini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Jan 26, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mimi naona chokochoko za Zanzibar haziishi........kwa nini tusiujadili huu muungano kwa kura za maoni? MIMI NAONA NI WAKUBWA WETU TUU wanautaka huu kuungano.......sasa tuanzia hapa JF kuujadili kama haitakuwa ni uhaini
     
Loading...