Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutuvalia vimini makanisani Je huu ni ungwananaa kweli???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kazi ipo pengine wewe ni mmoja wa unaowatia wenzako majaribuni
    usimjaribu mwenzio jamani ,mwisho wa siku mchungaji akikuomba ukampa umelaaniwa na kanisa zima ingawa itakuwa siri yenu
    embu jitahdini basi kuvaa nguo za heshima hata kama mshazoea kuwavalia mabosi wenu ili waone q-point church nani anataka kuona hivyo jamani
    wahurumieni hata jumapili hii basi
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Tehe tehe, umezaliwa jana? Pamoja na hayo yote shetani anakanyagwa tu!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili tatizo limeishakuwa sugu...
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    St. Joseph Dsm wameongeza ubao kwenye mabenchi ya mbele kabisa ili kuzuia padre na watumishi wasione mamboz akina dada wanaokaa mabenchi hayo ya mbele.
    Sasa kazi kwenye kifua maana nako.......
    Sijui watafanyaje
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huo wanaosali ni wachache, wengi wanaishia kushangaa maumbile ya waumini wenzao tu!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umesahau na ile karatasi waliyoiweka nje iliyoandikwa "Watu wavae nguo za heshima" yale mabenchi ya mbele ilikuwa kuna haja kabisa ya kuweka ubao mkubwa maana padre akiiona kimini hata injili inaweza isishuke vizuri
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kizungu jamani, mmh lakini huwa tunaingia majaribuni kuna watoto wa mzee mmoja huwa wananipa mfadhaiko kweli, hadi nasahau kinachoendelea kwenye ibada....
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena siku hiz wanavaa suruali za kubana hata aibu hawana sijui kizazi hiki kimelaaniwa
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    haya wanaume endeleeni kuchangia
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kuuona ufalme wa mungu ni kama ngamia kupenya kwnye tundu la sindano!!........
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani mapadre wangekua hawavai yale makanzu tungekua tunaona "reaction" ya wanachokiona.
    Hata waumiuni hatusali kwa kweli
     
  12. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tena unakuta muumini yupo na kinguo tepetepe juu ya magoti thn check kifuani bado kidogo tu chuchu zionekane na alivoyavimbisha sasa..... mungu atuepushe tu na majaribu muda wa ibada
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Heheheheheheh kazi ni kwetu!

    Naambiwa kuna baadhi ya makanisa wazee maalu huwakabidhi vitenge wale wote wanaohisi wamevaa kinyume!

    Shetani yuko kazini



    Hahahahahah Ndugu muombe mungu akulinde; huwezi kwa nguvu zako mwenyewe!

    Tunapaswa kuwaombea siku zote watumishi wa mungu ili neno lifike kwa walengwa............Tuwaombeeni!
     
  14. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio wavaa tuu, hata waonaje nao wanamatatizo.
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sisi kwenye majumba yetu ya ibada wanawake na wanaume tunatengwa tofauti.Lakini nadhani hapo ni jukumu la wachungaji na mapadri kukemea maana wao wana sauti na wanaheshimiwa.Nadhani wakikemea kikwelikweli watu hawataacha mapaja nje kwenye nyumba za mungu!
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi siku hizi naona uvivu hata wa kwenda church. Maana nikitoka huko naona nimetenda dhambi ya kutamani wengi. Inabidi nianze kutubu nikiwa hom badala ya kanisani.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,978
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Basi ili kuepusha kutenda dhambi, hili ndio liwe vazi maalum la kuendea kanisani kila J'pili au J'mosi kwa wale ambao wanasali siku hiyo ili kuwaepusha Wanaume kutenda dhambi.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ni kama vile yamegeuka kuwa "meet markets"

    Watu wanaenda wame rock sunday best zao. Unakuta mdada kakupigia red bottoms (hata kama ni feki lol), halafu kivazi cha 'bebe' (halafu ana curves za ukweli), handbag kabeba ya Fendi, shades za Salvatore Ferragamo, halafu anasukuma BMW 650i drop top au Infiniti FX (ile ilokaa kaa kifaru).

    Hapo lazima iwe balaa tupu!
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Ntajikwaa bure ..........
     
  20. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hapana. Sio uungwana hata kidogo!
     
Loading...