Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutupiana lawama na mustakabali wa ndoa za vijana………

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 16, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna kutupiana sana mipira na kulaumiana kati ya wanandoa vijana kuliko mtu anavyoweza kufikiria. Kila mmoja anataka mwenzake abebe majukumu makubwa na pengine zaidi kuliko mwingine.

    Pengine baba kamwona mtoto akijisaidia na akashindwa kumchamba mtoto huyo akisubiri mama afanye kazi hiyo, wakati yuko jikoni akiandaa chakula, na baba anatazama TV. Hapa swala ni kuchagua moja, ama kushirikiana au kuvunja ndoa!

    Nijuavyo mimi, kwenye ndoa imara na ya watu wakomavu, hakuna kazi ya mwanamke na ya mwanaume, labda kama kuna makubaliano kati ya wanandoa. Katika zama hizi, mke kuwa ndiye anayeilisha familia ni jambo la kawaida sana.

    Baadhi ya vijana siku hizi, hasa mijini, wanalishwa na wake zao kutokana na ajira kuwa haba. Wanawake wanaweza ‘kubangaiza,' kutafuta riziki katika biashara ndogondogo, wakati waume zao ambao ndio kwanza wamemaliza masomo yao vyuoni au hata mashuleni wanasubiri ajira ambazo hazipo!

    Kumbuka kwamba ushirikiano kwenye ndoa ni kujikana mwenyewe na kutafuta muafaka. Kama hamuwezi kushirikiana katika majukumu, basi mjue ndoa yenu haitadumu.
     
  2. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli mtambuz,uyasemayo
     
Loading...