Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutupa lundo la taka mtaani usiku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matango, Oct 28, 2011.

  1. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tabia imejengeka katika baadhi ya mitaa ya miji kadha. Usiku wale waliokosa ustaarabu ndio wanautumia kubeba viroba vya takataka na kuvimwaga katikati ya njia. tabia hii wana JF mnaizungumziaje ? Kwa mtindo huu kweli miji yetu itakuwa safi ?
     
Loading...