Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutunza ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 11, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa nitakatifu na ilianzishwa na Mungu na unapoamua kuoa au kuolewa ni kuwa umeamua kuishi na mwenzi wako kwa hali na mali
    kwenye shida na raha.kudumisha ndoa vitu muhimu vinahitajika
    1 Busara
    2Uvumilivu
    3 upendo wa dhati
    4 uaminifu
    5 ukweli
    6 heshima
    na mengine mengi ila sasa cha muhimu ni kumjali mwenzio na kumfanyia mambo ambayo nawewe ungependa kufanyiwa kwa mfano kama usingependa mwenzio asi cheat nawe usicheat kama hupendi kugombezwa usigombeze kama hupendi kudanganywa usidanganye yaani kama yale unayopenda kufanyiwa utammfanyia mwenzio utamfanyia mwenzako mtakuwa na ndoa yenye furaha
    KIKUBWA ZAIDI YA YOTE NDOA YENU MSHIRIKISHENI MUNGU
    FAMILIA IOMBAO PAMOJA HUKAA PAMOJA KATIKA UPENDO
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Thanks,thats gud!
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Yawezekana we ni mtoa huduma za kiroho. Asante ila yataka moyo ndg yangu. Ulimwengu una vishawishi vingi.
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukran sana mpendwa, namuomba sana mungu nimpate mme mwema ambaye tutaweza kujenga na ndoa takatifu
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    that really fact,thanks
     
  6. s

    shoshte Senior Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu ukimtanguliza Mungu yote yanawezekana anasema Omba nawe utapewa so ukimwomba Mungu ni mwaminifu atakujazi.
     
  7. s

    shoshte Senior Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sio mtoa huduma za kiroho ila namwamini Mungu nanajua unaweza kila kitu ukimshirikisha shida ni kuwa tunafuata tamaa zetu wenyewe tunaangalia outward instead of inward of a person.kuhusu vishawishi ukishaamua kuwa na mtu never look for other things jiepushe navyo ila mwombe Mungu atakupa nguvu
     
  8. s

    shoshte Senior Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you are welcome
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana shoshte laiti kama haya yote yangekuwa yanafanyika ndoa ingekuwa ni paradise ndogo
     
  10. s

    shoshte Senior Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli hapo
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ujumbe mzuri.
     
  12. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naaaaaaaaaaaam,thats all,nimeichukua hiyo mkuu,thanks
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukumbusho mzuri huo kwa tulio katika ndoa
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    ujumbe mzuri ila in reality sijui kama ni hivyo.maana utakuta wengine ni watu wanaomshirikisha mungu,ila nyuma ya pazia yanayofanywa unashangaa.muhimu ni kuomba upate mume ambae muwe mnaheshimiana.ndani ya ndoa mna siri nyingi ambazo mbele ya jamii unaweza ukaonekana mtu wa furaha kumbe sivyo.
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    It sounds but upo kwenye hiyo ndoa???
     
  16. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda mwanzilishi wa mada hii alitakiwa asisitize kuwa ni kwa wana ndoa tu,au???????????kuna wenye experience za ndoa toka kwa wanandugu,jamaa na marafiki japo hawajawahi kuwa ndoani,wanaweza kuwa na mchango mzuri pia.Japo waliondoani wanaexperience na ushahidi wa uhakika.
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni ushauri mzuri ila sijui binadamu tunaweza
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushauri mzuri mkuu tatizo ni uchakachuaji umezidi :smash:
     
  19. s

    shoshte Senior Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sio mwana ndoa ila natamani kuwa na ndoa yenye furaha amani upendo ushikamano heshima na yenye kumcha Mungu najua siku hizi watu wameingia kwenye mambo mengi ya anasa na tamaa nyingi kupita kiasi ila turudie yale ya zamani OLD IS GOLD!!!!!!
     
  20. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe ndugu!
     
Loading...